++++ เพื่อนๆฝั่งชลครับเรามีMeeting AWD Chonburi 14 May 2011 นะครับ +++++

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 13 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ++++ เพื่อนๆฝั่งชลครับเรามีMeeting AWD Chonburi 14 May 2011 นะครับ +++++

สถานที่ ปั๊มน้ำมัน ปตท เเยกอ่างศิลา ( ที่เดิมครับ )

เวลา 19.00 เป็นต้นไปครับ จากจุดเเรก เเละจุดต่อๆไป

เพื่อนๆ AWD Chonburi เสาร์นี้ เจอกันที่ปั๊ม ปตท ที่เดิมนะครับ มากันครบๆหน่อยนะ

วันเสาร์นี้ เราจะเเจกเสื้อ AWD Chonburi ด้วยครับ ตอนนี้เสื้อเสร็จเเล้วครับ

เสื้อทั้งหมด ได้รับการสนับสนุน จาก บอยรถบ้าน ชลบุรี เป็น sponsor เรื่องจัดทำเสื้อให้ครับ

เสื้อสวยมากครับ ใครอยากได้ ต้องไปเจอกันครับ ช้าหมดไม่รู้นะ

หลังจากเจอกันที่ปั๊มเเล้ว ไปขับรถเล่น ทานข้าวกันต่อครับ

เเล้วเจอกันครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอเสื้อ 1 ตัว ไซด์ M หรือ L ได้มั้ยพี่ต่าย
    น่าขับรถไปแจมด้วย อิอิ

3. nagoya

2,118
    3
    38
    มาเลยครับ โอ๋ หยุดตั้งหลายวัน

เดี๋ยวจัดให้ครับ

เพื่อนๆ กทม มาเเจมได้นะครับ

4. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    อยากได้เสื้อบ้างจังครับพี่ต่าย รถยังไม่ได้เลยอีกอาทิตย์กว่าๆแหนะ T_T

5. nagoya

2,118
    3
    38
  6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    พี่ต่ายครับ ช่วงนี้ไม่ว่างร่วมกิจกรรมด้วยเลย แต่อยากขอเสื้อไว้ก่อน .....น่ะคร้าบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้