กรองอากาศทรงแบบนี้ พี่ๆว่า มันจะดีมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Natracing, 27 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    รู้สึกมันจะถอดมาจาก d15b รถเซอกิต..

พอดีจะเอามาแปลงใส่ d16y8 (เจาะฝั่งเซนเซอร์)

ไม่รู้ว่ามันจะเวิคหรือเปล่า ถ้าเทียบกับพวก งูเหลือม..

รบกวนนิดนึงนะครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ท่อนบนเหมือนของ ARC แล้วมาเชื่อมเองในบ้านเรา ใส่ได้เลยครับ อย่าซีเรียส สุดท้ายมันก็ถูกขวางโดนลิ้นปีกอยู่ดี อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้