สอบถามครับจะทำเบาะไหม่ 623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย manixstreet, 6 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manixstreet

manixstreet New Member Member

47
    0
    0
    สอบถามครับจะทำเบาะไหม่ 623
    1.ทางร้านเบาะถามว่าถ้าถอดเบาะจะมีผลต่อ SRS (ถุงลมนิรภัย) และ สัญญานกันขโมยไหมครับ คือเค้าจะให้ถอดเบาทิ้งไว้ที่ร้านนะครับ
    2.มีร้านทำพรมที่พื้นไม่แนะนำไหมครับ อยากปูไหม่ (ร้านเบาะที่ไปทำเค้าปูได้แต่ผ้ายางครับ)

2. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    1.ไม่มีผลครับ ทั้งถุงลม ทั้ง กันขโมยครับ
    2.ไม่ทราบครับ

3. manixstreet

47
    0
    0
    ขอบคุณครับ
    งั้นพรุ้งนี้ไปทำเลย เมื่อวานไปแล้วที่ร้านบอกให้ไปเช็คไห้ดีก่อน
    เค้าบอกบ่างยี้ห้อถอดเบาะปุ๊บ แอร์แบค ระเบิดออกมาด้วยเลย

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ให้เด็กระวังสายไฟเบาะไฟฟ้าใต้เบาะด้วยนะครับ
    ถอดออกก่อนเดี๋ยวยกเบาะแล้วมันขาด

5. manixstreet

47
    0
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้