Si มีใครใส่ กระจกมองขาง แบบมีไฟเลี้ยว บ้าง แบบ Accrod / Camry อยากเห็นอะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 2 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    Si มีใครใส่ กระจกมองขาง แบบมีไฟเลี้ยว บ้าง แบบ Accrod / Camry อยากเห็นอะ

มันจะดูไฮโซ ขึ้นไหมครับ

แล้วเคยเห็นพวก ฟรั่ง แบบพวก Lowraider มัน ทำ Si แบบเปิดประทุน บ้างครับ แบบ ปิคอัพ บ้านเราโหลดติดดิน เปิดประทุน ทำกันเองอะครับ มีไหมอยากเห็น Si ทำบ้างจัง

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เคยสั่งกระจกมองข้างที่มีไฟมาจากเมกา
    พอดีดูสไตล์การแต่งรถ มันไม่เข้ากัน
    อีกอย่างเห็นรถเดิมๆจากโรงงานเข้ามีให้กันทั้งนั้นเลย
    เก็บไว้ปีกว่าไม่เคยใส่ เพิ่งขายออกไป
    ทั้งนี้มันขึ้นอยู่กับ เราครับว่าจะแต่รถแบบไหนครับ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีกด Like ไหมครับพี่ป๊อป ชอบมากๆ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    พี่ป๊อก เว้ย ไม่ใช่พี่ป๊อป

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    มากด like พี่เบ็ก 555555555555

ขอมาตอบอีกข้อที่บอกว่า si เปิดประทุน มันจะมี honda อีกรุ่นนึงหน้าเหมือน si แต่เป็นเปิดปะทุนอะ จำชื่อรุ่นไม่ได้

อ่าๆ เจอแระ Honda CRX เผื่อจะมองผิดเป็น si แต่ถ้า si เปิดปะทุนจริงก็อย่าว่ากัน คิคิ

http://www.google.co.th/imglanding?...=0&ndsp=12&ved=1t:429,r:0,s:0&biw=980&bih=600

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้