R30 จะใส่หน้าเหยี่ยวเลยต้องพักก่อน ต้องมาดูแล น้อง ไฟกลม ๆ ***

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย aea kazama, 24 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aea kazama

aea kazama New Member Member

24
    0
    0
    ต้องพักแป็ปหนึ่งครับ...กำลังเห่อ..

2. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    เฮอะๆๆ...ไอ้แกงค์นี้เขาเห่อตามกันจิงๆ...มาตามไอ้ฟัคทองเลย
    .........สรุป พัก หรือขายจ๊ะ.....เอ๋.....
    ยังใงก็ขอให้แค่พักนะ...อย่าถึงขั้นลาจากเลยนะจ๊ะ

3. aea kazama

24
    0
    0
    ห่างกันไม่ถึง12 ช. ม. ครับพี่หล่อ ตาม มาเลย .... r30 พี่หล่อว่าผมจะขายดีมั้ยน้า ....

4. สวยสวยเลยครับ

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    อย่าเลย...เอ๋...ทนๆอยู่กะมันไปก่อนเสียดาย
    ...........หาใหม่เหนื่อยนา..........

6. aea kazama

24
    0
    0
    ****ขอบคุณครับพี่ กะเอามาใช้งานด้วยครับ****

7. aea kazama

24
    0
    0
    อันแน่......เดี๋ยวรอทำสีก่อนพี่หล่อเจอกัน......คิ้วประตูยังไม่ลืมนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้