มีคัยใช้ตัว LEV เเล้วใส่กรอบเเอร์ Type R 96 บ้างคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SPEED R, 1 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีคัยใช้ตัว LEV เเล้วใส่กรอบเเอร์ Type R 96 บ้างคับ
    คือ 3ปุ่มเเบบครบๆ ราคาเเรงมาก , กลัวรถช้ำ เพราะต้องรื้อเยอะมาก พวกสายไฟ มิเตอร์ ต่างๆ
    รวมถึง อุปกรณ์ อิเล็คทรอนิคส์ ต่างๆ อื่นๆ กลัวระบบไฟไม่เหมือนเดิม เเล้วคอนโซลต่างๆมันมีโอกาส หลวม
    เพื่อนๆ คิดยังไงคับ เพราะตอนปูพรมพื้นเเดงยังรื้อ ซะ กระจาย ประกอบคอนโซลกับมา ยังไงก็ไม่เเนบเหมือนเดิม เหอๆๆๆ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แต่ก่อน ผมก็รถ2000 ใส่กรอบ type R 96
    เพราะ เปลี่ยนเองได้ไม่ต้องรื้อเยอะ

3. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ผมก็เพิ่งใส่ กรอบแอร์ Type R 96 ไม่เห็นต้องรื้อเยอะนี้ครับ 4-5 ชิ้นเองครับ

4. SPEED R

473
    4
    0
    จัด กรอบ Type R 96 ไปเเล้วเหมือนกัน 3ป่ง3ปุ่มไม่เอาเเระ ยังไงก็ Type R เหมือนกัน
    (ปลอบใจตัวเอง อิอิ.....)

5. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    คบกับ Type R มากๆก็ไม่ไหว จนจิงๆ 55+

6. SPEED R

473
    4
    0
    เห็นด้วยคราบบบ.....ของหายากโคด เเถมเเพงอีกต่างหาก...555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้