ด่วนๆกับการแข่งรถ RETRO CAR ที่พีระ 26-27 พ.ค นี้

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย us, 12 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. us

us Member Member

133
    0
    16
    ต้องการรถ RETRO ที่ต้องการจะลงมาวิ่งแข่งในสนาม เป็นจำนวนมาก
    อยากขอให้คนที่รักรถ RETRO CAR ลงมาทำการแข่งขันกันเยอะๆ จะได้เป็นการปลุกกระแส RETRO ให้เป็นที่รู้จักกับคนหมู่มากด้วยนะครับ
    และการแข่งครังนี้ไม่ได้แข่งกันเอาเป็นเอาตาย เป็นการแข่งแบบเอาสวยๆรถเยอะๆ รถไมจำเป็นต้องทำเยอะแค่ใจรักก็พอครับ

ป.ล.อยากให้มาวิ่งกันเยอะๆนะคร้าบบบบบบบ
    ......ใครที่จะลงแข่ง ลงชื่อ.รุ่นรถ.และเบอร์โทรไว้เลยนะคร้บ หรือโทรมาที่เบอร์ 081-3444870 ครับ

2. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    กระแส RETRO มาแย้วววววว

3. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    อยากไปมั่ง ติดความไม่พร้อมในหลายๆเรื่อง :p

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ติดธุระ งั้นเอารถมา เด๋วเอาไปโชว์เอง อิอิ :D

5. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ติดที่เพลา กะ ลูกหมาก :cry:

6. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    retro ปั่น 4 ล้อ ลงด้ายป่ะ

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ก้อย่าไปบอกเขาดิ :D :D

8. garage_HKD

garage_HKD New Member Member

115
    8
    0
    วันอาทิตย์ นี้แล้วนะคร้าบบบบบบบบบ ไปกันเยอะนะคร้าบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้