อยากทำSR20DE 4ลิ้นคับช่วยแนะนำที

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย boysiam, 22 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boysiam

boysiam New Member Member

186
    0
    0
    ราคา 4ลิ้นเท่าไหร่
    แล้วที่ไหนรับทำมั่งคับ
    ทำแล้วแรงเห็นผลไหมกินน้ำมันขนาดไหนคับ
    ช่วยแนะนำทีคับผมอยากแรงคับไม่มีเงินวางSR20DET
    ผมขับRZ-1อยู่คับโทดทีที่มารบกวนแต่อยากได้ข้อมูลจิงๆคับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมว่าหมดเยอะกว่าทำ det อีกนะครับ ส่วนน้ำมันไม่ต้องคิดครับ 555+

3. boysiam

186
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีคำแนะนำให้SR20DE บ้างไหมคับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่ลองทำแค่เฮดก่อนเหรอครับ ถ้าจะลงขนาดนั้นผมว่าราคาเท่ากับตัวDETเลยนะครับ จริงมั๊ยคับพี่ป๊อบ555

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตอนนี้ขับนาวาร่าแล้วครับพี่อ๊อด น้ำท่วมสบายมาก 555+

6. ในคลับนี้คงยังไม่มีใครกล้าเล่นขนาดนั้นอ่ะคับ ลองดูในคลับซันนี่ คับ คุ้นๆ ว่ามีคนทำแล้ว ใจถึงเงินหนา ลุยเลยคับ

7. boysiam

186
    0
    0
    ขอบคุณมากคับถ้ามีอะไรที่จะขยับได้อีกนิดก็แนะนำผมมาได้เลื่อยๆนะคับ
    ขอบคุณมากคับ พี่ๆทุกคน

8. teefler

teefler New Member Member

76
    0
    0
    ขอตามด้วยคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้