*** อยากทราบเบอร์สีน้ำเงินของ SPOON คับ (อยากจะชม ek สีน้ำเงินสปูนคับ) ***

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ulma69, 6 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    อยากจะทราบเบอร์สีของน้ำเงินสปูนอะคับ เพื่อนๆพอจะมีกันบ้างไหมคับ ขอบคุณคับ

ปล. อยากชม ek สีน้ำเงินจังเลยคับ น้ำเงินกำลังมา.................

2. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    รอชมคับผม

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เอาตัวอย่างไปดูครับ รหัสสียังไม่ทราบเหมือนกัน ลองดูเป็นเเนวทาง

4. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    เบอร์สี สปูน ไม่มีครับ เป็นความลับของบริษัท ถ้าจะทำใช้ความสามารถ ผสมและเทียบเอาเอง ของอู่ครับ

5. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    +

รูป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้