ลงเครื่องSR20DE แล้วลงโบ ที่หลังได้ใช้มะครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย kengvon, 13 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengvon

kengvon New Member Member

5
    0
    0
    ค่อยมาลงโบทีหลังให้มีแรงดึงๆหน่อย งบไม่พอที่จะลงDet
    แล้วลงโบของอะไรดีครับ เอาแบบเครื่องไม่พัง แล้วจะได้ม้าเพิ่มอีกซักเท่าไหร่ครับ

2. deanbb

deanbb New Member Member

22
    0
    0
    รอคำตอบด้วยคนคับบ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    set bo งบมันจะมากกว่า วางเครื่องไปเลยนะครับ ไม่ทนอีกต่างหาก

4. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
  5. por_b15

por_b15 New Member Member

103
    0
    0
    ลูก ก้าน ข้อ ครับ

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: อิอิ
    ไม่แนะนำครับ พื้นฐานของ SR20DE ไม่เหมาะกับการ Set Turbo ครับ...

7. deanbb

deanbb New Member Member

22
    0
    0
    :(เซงกันเลยทีเดียว

8. ningdoad

ningdoad New Member Member

125
    0
    0
    บานปลาย และปลายบานครับ

ไม่คุ้ม สู้วางเครื่องโบเลยดีกว่า การดัดแปลง บอกวิธีมันง่ายครับ แต่ลงมือทำจริงๆ จะเจอปัญหามากพอควร+ปวดหัว รถอยู่อู่มากกว่าอยู่บ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้