คัยยังไม่ใส่ค้ำโช๊คหน้าบ้างคับ ผมจะเเจกฟรี มีเงื่อนไขนิดนึงคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    คัยยังไม่ใส่ค้ำโช๊คหน้าบ้างคับ ผมจะเเจกฟรี มีเงื่อนไขนิดนึงคับ

บังเอิญเปลี่ยนของใหม่ใส่ไม่รู้จะเก็บไว้ให้รกบ้านทำไม

เป็นค้ำมีเนียม งานที่ไหนไม่เเน่ใจ สภาพยัง ok. เบ้าใส่น๊อตหัวโช๊คเป็นเหล็กสีดำ

เงื่อนไขผมไม่มีไรมาก ขอ sticker TYPE ONE ที่ติดกับ ลิ้นหน้า 1เเผ่น มาเเลก เเล้ว มาเอาของไปเลย

โจ้ 081-7558642 คัยโทรคนเเรกรับสิทธ์ไปเลยคราบบบ.....

2. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    อยากได้ครับ เดี๋ยวโทรไปนะครับ

3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ตอนนี้มีผู้โชคดี คนเเรกที่โทรมาเเล้ว เป็นเพื่อนใน บอร์ดเราเอง คุณ INITIAL_D
    โทรนัดรับของกันอีกที น่าจะเป็นวันเสาร์นี้นะคับ ไปเอาที่บ้านผมเลย เดี๋ยวโทรมาหาผมอีกที บ้านผมอยู่ ถ.ศรีนครินทร์
    ก่อนเลี้ยวเข้า ถ. MOTOR WAY เเล้วเจอกัน โทรได้ไวจิงๆ นับถือๆๆ

4. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    อิอิ ฟลุ๊คจริงๆ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ เด๋วนัดกันอีกทีนะครับ

5. EK Estimate Jai

EK Estimate Jai New Member Member

217
    1
    0
    นับถือๆครับ แมน ไวมากๆ อิอิ

6. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    เจอคนใจดี เลยไวซะ อิอิ

7. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0

Fast

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้