แนะนำหน่อย L200

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย watauto, 20 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    เปลียนเฟื่องท้ายคับ ใส่ของรัยดี
    ปาเจโร กับ นิสสัน เสต็ปใช้งาน อะคับ
    (เอาแบบประหยัดอะ)แนะนำร้านด้วยนะ
    ขอบคุนคับ
    Bangkarbue Zone
    อู่เล็กๆคนแก่ทำ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมใส่นิสสันครับ ถอดเปลี่ยนง่ายแต่ต้องตั้งเต้าแหนบใหม่นี่แหละ

3. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมก็ใส่นิสสันครับ อิอิ เฟืองเพี่ยบ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เปลี่ยนชื่อซะแล้ว แต่ก็จริงครับ ของเพียบ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รถผมนิสสันบิ๊กเอ็มตัวนอกครับ

6. watauto

73
    1
    0
    ราคาประมาณเท่ารัย คับ

7. watauto

73
    1
    0
    ราคาระมาณเท่ารัยมีปญหาบ้างไหม ใช่บรรทุกของด้วย

8. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เอาประหยัดก็ใส่ของปาเจโร่เลยครับ แต่ถ้าจะเอาระยะยาวไล่เฟืองบ่อยๆก็นิสสันเลยครับเฟืองมีให้เลือกเย่อะมากครับ

ตัวผมเองใส่คานนิสสันครับ

ส่วนราคาคานนิสสันพร้อมไล่เฟืองพร้อมใส่ก็ต้องมีหมื่นกลางครับ

9. watauto

73
    1
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

10. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ขอลผมก็นิิสสันคับ เฟืองเพียบๆคับ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อ้ายยยที่ว่าเพียบ เฟืองหรือหญิงครับท่านจูเนียร์คุง อิ อิ อิ

12. ของผมก็นิสสันคับ เเต่เปิดหน้าเฟืองมีเล่นน้อยกว่าเปิดตูด เเต่ถูกกว่า

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นั่นแน่

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รายคร๊าบบบบท่านเอ อิ อิ อิ

15. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    รับทำคับ085-1318664นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้