63 T อยากดัง

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย thunderbolt, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thunderbolt

thunderbolt New Member Member

3
    0
    0
    รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ
    เครื่อง 4G63T Evo2 เดิม มีกรองเปลือย กะ โบว์ออฟ แบบปล่อยทิ้ง
    ถ้าจะ ติด One Way Value แล้วเอากล่องเดิมไปโม จะทำให้มี เสียงดัง ตอนถอนคันเร่งไหมครับ
    แล้วจะมีผลดี ผลเสียมากกว่ากันครับ
    อยากทราบสถานที่ จูนกล่อง ย่านบางนามีทีไหนบ้างอ่ะครับ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    จูนกล่อง นี่กล่องเดิมใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ ก็ PROTECH ECU RALLIART TH เลยครับ เข้าไปหาพี่ญาเลย อยู่พระรามเก้าครับ

3. thunderbolt

thunderbolt New Member Member

3
    0
    0
    รบกวน ขอเบอร์ PROTECH ECU RALLIART TH ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้