กันชน E36 เกาะ Rover623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 4 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากให้น้อง BenZ โดยเฉพาะเลยครับ...

1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    บังโคลนพี่ไปไหน

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    บังโคลนอารายเพ่ !!!

'' งงงงงงง "

3. สังเกตดี ๆ จะเห็นว่ามันยังอยู่ที่เดิมครับ...พี่
    ถ้ามีโอกาสจะถอดเก็บไว้ให้ครับ...อิ...อิ..ยังไม่มีโอกาสเลยครับ

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ไม่เห็นเลย มันอยู่ไหน

5. ล้อมันล้นมาบังหมดเลยครับ...555

6. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    โห ลุงใหญ่แต่งสวยแล้วหรา

7. natsmooth

834
    0
    0
    น้องไนท์ มึน แน่ ๆๆๆ !!!

8. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ไม่ใช่รถลุงใหญ่หรอพี่ เห็นถามหาบังโคลน

9. natsmooth

834
    0
    0
    คันนั้น เปน รถ ของ เพ่ป๊อปคร๊าฟฟ
    ส่วนกัชนนนั่น ของ นาย เบ๊น !!

งง ป๊ะ !! 5555 เรื่องมันยาว มากกกก !!

10. งานแก้ไขกันชนหน้า (กำลังแก้อยู่) สำหรับน้อง BeNz โดยเฉพาะครับ...
    จัดรูปมาให้ดูขำ ขำ ก่อนครับ
    คาดว่าน่าจะเสร็จช่วงวันศุกร์-เสาร์ นี้

11. UP งานให้น้อง BeNZ ครับ...
    ใกล้เสร็จแล้ว...สงกานต์นี้ได้เอาไปเล่นน้ำแน่นอน

12. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    สวยครับ ผมว่าถอดกระจังเก็บก่อน ดีม้ย ....

13. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    คล้าย กับหน้า subaru r2 เลยครับ

14. Up.........งานให้น้อง BeNZ
    รอพ่นสี ก็เสร็จ 100%

15. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สวยมาก
    อยากเห็นตอนพ่นสีประกอบเสร็จ

16. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    หล่อมากเลยค๊าบ พี่ป๊อบ พอลงสีพื้นแล้วเห็นลายคมได้ใจเลยคับ

เด่ววันศุกร์ถ้าไม่ติดอะไร จะเข้าไปเอานะครับ

ถ้ารถผมทำเสร็จทุกอย่างแล้วจะมาลงรูปให้ได้ชมกันนะคับผม

ต้องขอขอบคุณพี่ป๊อปมากๆๆ ถ้าไม่ได้พี่ป๊อปคงไม่มีงานสวยๆออกมา

และทีมช่างของพี่ป๊อบ งานเนียนมากๆ แม้ว่าผมให้แก้งานหลายๆจุดเค้าก็ไม่คิดตังเพิ่ม^^

เด่วผมจะซื้อของไปฝากนะค๊าบ^^

17. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    วันก่อนเห็นน้องเบนซ์ อยู่แถวมอเตอร์เวย์รึป่าง ท่อคู่ หลังรถ AU ไม่ได้ทักรีบไปตอกบัตรทำงานครับ

18. pavelbenz

254
    1
    0
    ใช่แล้วค๊าบ พี่โอม 4ท่อ แต่ผมไม่เห็นเจอroverซักคันเลยค๊าบ

19. รูปเสร็จ 100% รอประกอบครับ...น้อง BeNZ

20. natsmooth

834
    0
    0
    โอ่ว เพิ่งเหน !! เบ๊น ใส่มารึยังคับ
    นี่หยุด สงกราน ผมไม่ได้ หยุด ไม่ได้ เล่น เลย เซงงงง !!!

วันที่เบีนโทมา จะเข้าร้าน วันนั้น เพื่อนๆ ก็ โทมาหลายคนมากก ผมโทกลับไป ตอน ดึกๆ เหนมั้ย

พอดี วันนั้น เสด ธุระ เลยไป อเวนิวต่อ !!!

21. ประกอบเข้ากับ RoVEr 623 เรียบร้อยแล้วครับ...วันนี้เอง[​IMG]

22. pavelbenz

254
    1
    0
    มาลงไวมากเลย พี่ชายสุดหล่อ เด๋วอัพเดทกานเรื่อยๆค๊าบ ^^

23. natsmooth

834
    0
    0
    สวย คร๊าฟ เบ๊น !!

เอาแม็ก ลงอีก สักชุดนีคับ หล่อ !!!

24. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    กันชนหน้า
    กันชนหลัง
    กาบข้าง
    พร้อมทำสี เท่าไหร่ครับ
    สวยๆ

ขึ้นอยู่กับความยาก/ง่าย และขนาดของชุดแต่งรอบคันครับ...พี่
    ถ้ามีแบบและขนาดคร่าว ๆ ให้ดู...จะตีราคาเบื้องต้นได้ครับ (ชุดแต่งรอบคันของ RoVEr 623 ต้องปั้นใหม่ทุกแบบ ไม่มีสำเร็จรูปสำหรับ RoVEr 623)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้