Coupe สีอื่นที่ไม่ใช่สีดำ ใครทำหลังคาสีดำ บ้าง แบบ benz E230 ตัวล่าสุด อยากเห็นครับ มันเท่กว่าเดิมไห

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boku_no_natsuyasumi, 22 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    Coupe สีอื่นที่ไม่ใช่สีดำ ใครทำหลังคาสีดำ บ้าง แบบ benz E230 ตัวล่าสุด อยากเห็นครับ มันเท่กว่าเดิมไหม

วันนี้บังเอิญ เห็น mazda 2 5door ทำ ก็เท่ดีครับ อยากรู่วา ชาว si สนใจหรือ ทำ มาแล้วบ้างครับ อยากเห็นจัง

เช่น ขาวหลังคาดำเงาๆ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีรถน้องจ๊อบทำอยู่ครับ สวยดีนะครับ รอเค้าถ่ายมาให้ดู อิอิ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ต้องดำจริง เงาจริง วิ๊งสุดๆ ถึงจะสวย

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ตัวอย่างของเพื่อน EK
    http://racingweb.net/forum/showthre...าดำมาให้ดูคับ-ช่วยวิจารณ์ด้วยคับ-รถผมเอง-อิอิ....

เอ่อ..ผมว่าจะทำหลังคาขาวบ้าง
    กลางวันแดดมันร้อน
    รถสีดำๆมันดูดความร้อนจากแดดดีเกิ้น แอร์ไม่เย็นเลย

5. Boku_no_natsuyasumi

Boku_no_natsuyasumi New Member Member

126
    0
    0
    เท่ดี อะ ตามไปดูมาหละ

6. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ขอบคุณ คุณ coupe4wd คับที่ ก๊อบ LINK จากบอร์ด EK มา รถผมเองคับ...อิอิ เเนะนำว่าถ้ารถสีขาว Type R จะเด่นมาก
    sticker ไม่เเนะนำ คับ ใช้สีโทน ZERO BACK เท่านั้น นะคับ สาดเเลดเกอร์นกเเก้วยิ่งดี หลายรอบหน่อย เงาเป็นกระจกเลย รับประกันคับ

7. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    งงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้