ระวัง! ฟรอนเทียร์กึ่งแวนจิตตก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย นิดา, 18 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ใครเจอนิสสันฟรอนเทียร์กึ่งแวนสีบรอนซ์ ต้องบอกว่า มันโรคจิต

ไม่รู้จักกันแต่มาทำความเดือดร้อนให้นี่มัน....

ประมาณทุ่มครึ่ง เราจอดติดไฟแดงสามแยกแถว BigC อ้อมใหญ่ อยู่เลนขวาหน้าสุดพอไฟเขียวปุ๊บออกตัวไปก็เจอกับ

นิสสันเจ้าปัญหาเร่งแซงจากข้างหลังมาเบรกหน้ารถ ขับกั๊กครึ่งคันอยู่ด้านซ้าย เกือบชนท้ายมันด้วยนะ

ถ้าคุณรีบนักคุณก็ขับไปเลย เร่งขึ้นมาซะขนาดนั้นอ่ะ สมองมีคิดมั้ง แถวนั้นรถก็เยอะคนก็แยะ

ขับออกห่างมัน มันก็ขับเบียดเข้าหาแหย่อยู่นั้นแระ บินเป็นยุงเลย ท้าทายน่าเกลียด

สุดจะทนอดไม่ไหวเลยจัดให้ อย่าเห็นว่ารถเล็กแล้วจะรังแกกันได้นะเพ่ จัดให้แล้วกล้าๆหน่อย

ฝากสมาชิกใครรู้จัก ใครเจ้าของ ฟรอนเทียร์กึ่งแวนสีบรอนซ์ ทะเบียน 6884 PM มาหาได้เลย

เราบอลบอล JAZZ ขาว คราวนี้ฝากให้แค่สี คราวหน้าถ้าไม่หยุดพฤติกรรมจัดเต็ม

>> กระทู้แบบนี้ต้องมีเสมอแระ

ตราบใดที่ใช้ถนนกันแบบปราศจากจิตสำนึก ไร้มารยาท อยากดังอยากดับกันบนถนน

สนามมีจัดกลัวเสียตั้งค่าเข้า กะค่าลงรึยังไง อย่าทำแบบนี้กับคนที่คุณไม่รู้จัก เขามีพ่อ มีแม่ มีครอบครัวนะ)

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    อย่าไปแลกกับพวกพันธุ์นี้เลยคับ พวกมันไม่มีอนาคต มันไม่มีอะไรจะเสีย
    ปล่อยๆมันไป กลับบ้านหาครอบครัวสบายใจกว่าคับ ...

3. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    อย่าไปสนใจกับเขาเลย ปล่อยไปเป็นเวรกรรมก็ด้ายนะครับ

4. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    แถวบ้านผมเลย....

5. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    พวกโรคจิตพวกนี้น่าจะโดนวิสามัญซะ 5555+

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แต่ขับรถเดี๋ยวนี้ใจเย็นๆไว้ดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้ปืนมีพกกันง่าย แถวบ้านผม ปทุมธานีมียิงกันบ่อยๆ ปัง! ตายเลย.

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ปล่อยเค้าไปเหอะครับ....มันรึบไปตาย...ขับแบบน้ซักวันคงโดน

8. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    จัดสีขาวให้ แสดงว่าไปเบียดท้ายให้ตรูดปัดใช่มั้ยเนี่ย

เย็น ๆ ไว้ก้อดีพ่อคุณ

( แต่ก็แอบสะใจแทนเล็ก ๆ ว่ะ 5 5 )

9. เคยเจอแต่ฟรอนเทียร์สีทอง โรคจิต แถวกระทุ่มแบนอ่ะ:sad:

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ใจเย็นๆๆกันครับ

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ที่มาของคำว่า "กระสุนปริศนา" มาจากไอ้พวกนี้แหละครับ

12. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ใจเย็นๆคับไม่คุ้ม ปล่อยมันไปคับเดี๋ยวนี้ปืนเกลื่อนถนนคับ (เมื่อก่อนเจอแบบนี้ไม่เคยยอมเหมือนกันคับเต็มที่ก็ลงมาต่อยกัน แต่สมัยนี้มันปืนทั้งนั้นคับไม่คุ้มเสียคับ)ใจเ้ย็นๆกันนะคับเป็นห่วงทุกๆท่านคับ

13. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    พวกนี้ยิ่งใส่ใจมันยิ่งสนุก

14. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    พวกเกรียนหรือเปล่า

15. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    อยู่ห่างๆๆไว้ดีกว่าคับ

16. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ขับแบบนี้เราไม่อะไรดีแล้วครับ ปล่อยไปดีกว่า ยังไงก็ต้องมีคนที่โหดกว่าเรา อนาคตก็ต้องมีโดนคนแบบฟอร์จูนเนอร์และกับตันการบินไทยที่มอเตอร์เวย์ไม่ช้าก็เร็วแน่ๆล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้