รบกวนสมาชิก..ต้องการคอมฯ แอร์ ใส่ ROVER 220

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย K.SONGSAK, 17 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.SONGSAK

K.SONGSAK New Member Member

6
    0
    0
    ต้องการคอมฯ แอร์มือสอง (SUNDEN; รุ่น SD7 V16 - 134A)
    ใส่ ROVER 220 , ใครต้องการขายรบกวน post ด้วยครับ

2. yong199

yong199 Guest

0
    0
    0
    คอมแอร์ Rover 220

ถอดเอาของเดิมไปซ่อมได้ครับ ตามร้านที่รับซ่อม ต้องดูก่อนว่าอะไรเสีย เพราะถ้าแปลงจะยุ่งยากมากครับ พี่เคยเอาของ 820 ไปซ่อมแถว
    สี่แยกแคราย ซอยข้างสน.นนทบุรี เข้าซอยไปประมาณ 200 เมตรทางซ้ายมือจะมีอู่ซ่อมรถอยู่ปากทางเข้าอพาร์ทเม้นท์ ชื่อช่างศักดิ์ ครับ
    พอดีพี่ทำเบอร์หาย เลยติดต่อไม่ได้ แต่หาไม่ยากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้