ล้อ ADVAN RZ ขอบ 15 ใส่คาลิปเปอร์ H22A ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 13 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ล้อ ADVAN RZ ขอบ 15 ใส่คาลิปเปอร์ H22A ได้ไหมครับ

ลายนี้เลยครับ แต่ล้อของผมเป็นของเทียม off เท่าไรไม่แน่ใจครับ

ขอยืมรูปมาใช้แทนก่อนนะครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ไม่น่าจะติดครับ แต่น่าจะขอลองสวมเข้าไปที่ดุมก่อนนะครับ ทางร้านคงไม่ว่าอะไร

3. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เอาตัวคาลิปเปอร์ลิงสวมหรอครับ...

พอดีผมยังไม่ได้หาคาลิปเปอร์ H22A มาเลยอะครับ

4. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    คาลิปเปอร์รุ่นนี้เป็นทรง Standard เพราะฉะนั้นตัวมันจะไม่หนามาก ทำให้ไม่ยื่นออกมากจากตัวรถมากกว่าปกติเหมือนกับคาลิปเปอร์แต่ง
    ล้อส่วนใหญ่จะไม่ติดถ้าเป็นล้อแม็กแต่ง แต่ว่าต้องขอบ 15 ขึ้นไป

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ผมนึกว่าเปลี่ยนคาลิปเปอร์แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้