ขอถามหน่อยครับ D15B 3-stage กับ D16y8 ใช้อะไหล่แทนกันได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ByrdEK@PNG, 17 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ByrdEK@PNG

ByrdEK@PNG New Member Member

55
    0
    0
    ตอนนี้ผมจะเปลี่ยนจากD16y8 -AT เป็น D15B 3 stage - MT เลยอยากรู้ว่าอะไหล่ใช้ทดแทนกันได้มั้ยครับ
    พวกสายพาน หม้อน้ำ คอมแอร์นี่ ใช้ของเดิมแทนได้ป่ะคับ
    แล้วมีอย่างอื่นที่ผมควรเปลี่ยนอีกมั้ยครับ ถ้าเปลี่ยนมาเปนเครื่องตัวนี้

2. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ส่วนใหญ่ ใช้ร่วมกับ city ตัวแรกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้