up date 1เดือน กว่า ๆ ผ่านไป

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 15 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ยังไม่เป็นรูปเป็นร่างเลย คิดถึง ชะมัด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2007
  2. giGGs-bA

giGGs-bA New Member Member

11
    0
    0
    จะเปลี่ยนเป็นสีอะไรหรอครับ แหะๆ

3. รอชมคร้าบ

4. kimmy9446

kimmy9446 New Member Member

184
    0
    0
    ต้องงามแน่ๆเลยอ่ะ........:sad: :sad: :sad:

5. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    ช่วยรุ้นครับ สวยแน่นอนรับรอง เหมือนได้รถใหม่เลยช่ายมั้ยครับ

6. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าสีไหนดีจะได้เหมือนกันทั้งกลุ่ม

มันดันสวยทั้งสองเลยทีนี้เลือกยากเลย 200 เพื่อนในกลุ่มดันเพิ่งเสร็จเลยมีตัวเลือกอีกแล้ว

7. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    ส่วนตัวชอบ 200 คันบนมากกว่าครับ หรือเพราะสีมันยังใหม่ ดูสดดีครับ

8. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    200 คันฟ้า มันฟ้าแบบใสแจ๋ว สดใสเชีย :D

9. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    สีบนแนวดีจัง

10. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    โดนจัยจริง..จริง..200..คันฟ้าเนี้ยะ....

11. RPS13@To

RPS13@To New Member Member

7
    0
    0
    งามดีแท้

12. golf_nothing69

110
    1
    0
    ไหน ๆ เพื่อน ๆ 200 เข้ามาดูเยาะก็เลยเอามาให้ดูหน่อยแล้วกัน

200 แปลง เป็น s 15 507 แรงม้า เล่นแปลงทั้งหน้าหลังเลย
    อิอิ ทะเบียนเดียวกับรถกอล์ฟด้วยจะทำให้เป็นทะเบียนเหมือนกันทั้งทีมเลย อิอิ

13. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    จะใส่เบาะ Tomcat ทั้งทีมด้วยหรือเปล่าครับ :):):)

14. golf_nothing69

110
    1
    0
    อิอิ เบาะ tomcat ในรถเป็นของกอล์ฟเองเพื่อนยืมไปใส่คับ ตอนนี้ 200 ได้เบาะ bride stradia แล้วคับ ตอนถ่ายรูป รอเบาะพี่ เอกการาจอยู่คับ อิอิ พอดีมีคนมาติดต่อถ่ายหนังสือ เพื่อนกอล์ฟเลยรีปไปสั่งเบาะเลย เห่อ สุด ๆ

15. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    เอกการาจทำสีแพงหรือเปล่าครับกอล์ฟ ได้ข่าวว่าเค้าทำสีขาวเนียนมากๆ

พอดีจิมมีโครงการจะขยายโป่ง แล้วคงต้องสาดสีใหม่หมดเลยอ่ะครับ

16. NutZ

266
    15
    0
    สนใจสอบถามที่อู่เลยคับ รุ่นพี่ทำอยู่คัน สองร้อยโป่งโหดดดดดดด ขาว น้ำเงิน
    เห็นว่าสอย Mr2 มาอีกคันและ ลองถามดูก็ได้คับกระทู้ที่เค้าถามเรื่องออฟเซทล้อ MR อ่ะคับ

17. golf_nothing69

110
    1
    0
    200 เพื่อนทำสีที่อู่ k ออโต้ ตรงบางกรวยอะคับ เป็นอู่รถเบนซ์ใช้สีนกแก้วแต่สั่งเบาะกับพี่เอกการาจคับ ส่วน rx7 กับ mr2 อู่คุงการาจ คับ

18. golf_nothing69

110
    1
    0
    ใกล้ความจริงแล้ว

อิอิ อีกไม่เกินครึ่งเดือนรอประกอบอยู่อิอิ เปลี่ยน น็อตกับกริ๊ปใหม่ทั้งคันรถคงแน่นขึ้นเยาะ
    ว่าแต่ช่วงนี้บอร์ดเงียบ ๆ เนอะ

19. Zaifer

Zaifer New Member Member

23
    0
    0
    โครงการนี้งบประมาณอยู่ที่เท่าไรครับ
    (บอกได้ป่ะคับเผื่อไปทำมั่ง -*-)

20. golf_nothing69

110
    1
    0
    แสนหน่อย ๆ คับแต่กอล์ฟทำสีแพงคับเพราะรื้อทั้งคันไม่ทำห้องเครื่องอย่างเดียว แล้วก็เปลี่ยนแก้มหน้าเป็นตัวที่ไฟเลี้ยวอยู่ตรงบังโคลนด้วยคับรองสังเกตุดูอิอิ

21. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    พวกกิ๊บล็อก สั่งที่ไหนเหรอครับกอล์ฟ หรือสามารถหาเทียบได้เเลย

22. golf_nothing69

110
    1
    0
    วรจักร คับ ถอดไปเทียบเลย รู้สึกจะใช้เหมือน toyota อะไรสักอย่างอะคับ

23. NutZ

266
    15
    0
    AE คับ เคยากเพื่อนซื้อเบ้ามือเปิดด้านใน มันบอกคล้ายเออีเลย

24. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    สีสวยมากๆครับ

25. little monkey55

little monkey55 Guest

0
    0
    0
    เห็นจอดขายอยู่เต้นท์แถวเกษมบัณฑิต ราคาเท่าไร

26. golf_nothing69

110
    1
    0
    คงผิดคันแล้วมั้งคับ mr2 อยู่อู่คุง ยังไม่เสร็จเลย คับ เป็นซากอยู่เลย
    200 อยู่ เอกการาจ ใส่คอนโสน s15 อยู่คับ
    ส่วน rx7 อยู่อู่พี่ลิ้ม ขึ้น torbo แล้วก็รอจูนอยู่คับ
    เพราะปกติแล้ว ทั้งสามคันอยู่ที่คอนโดกอล์ฟหมดเลย คงอีกเดือนคงอยู่ครบเพราะตอนนี้ไม่มีอยู่ซักคันเลย

27. little monkey55

little monkey55 Guest

0
    0
    0
    ขอโทษนะคับ คือรถสีเดียวกันเป๊ะเลยใส่หางหลังGTสีดำทะเบียน ฉอ xxxx นึกว่าเป็นคันเดียวกัน

28. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    เคยเห็นครับ rx7 อยู่ในอู่พี่ลิ้ม คงเป็นคันเดียวกัน
    สวยมากๆ ว่าแต่หมาในอู่พี่ลิ้มน่ากลัวจัง ท่าทางจะดุ

29. golf_nothing69

110
    1
    0
    ใช่คับตอนนี้ยังจอดอยู่เลย หมาอู่พี่ลิ้มไม่กัดคนคับ แต่ งับรถ อิอิ มันเล่นงับซุ้มล้อ rx7 ซะเป็นลอยเขี้ยวเลย 555 มันคงเห็นสีหวานมั้งคับ

30. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    รอชมอยู่ครับ......สุดทุกคันเลย..:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้