เอามายั่วนักแข่งทั้งหลาย ก่อนถึงวันงานจริง

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 16 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เป็นงาน XOTB เมื่อปีที่แล้วนะครับ สนุกและมันส์มากครับ แต่รอบนี้พวกเราจัดกันเอง รับประกันความฮา ความมันส์ยิ่งกว่าเดิมแน่นอน เตรียมรถกันให้พร้อม สำหรับวันงานในวันที่ 7พฤษภานี้นะครับเพื่อนๆ(ขออนุญาติเอารูปจากกล้องจิ๊บมาลง และขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ):D:D

2. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    ไปแอบซ้อมมาแถวๆบ้าน ไม่ได้ดังใจ ใครมีเทคนิคออกตัวแจ่มๆสอนที ไม่เคยแดรกงะ

3. ปกติ MR2 ไม่ค่อยฟรี อยู่แลวหนิครับ แสดงว่าม้าเยอะ อิอิอิ

โจ้ คราย เป็นพิธีกร อ่ะ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    หมายถึงงานพวกเราใช่มั้ยพี่ พี่สนใจเป็นมะ เด๊ยวยกไมค์ให้เลย 55555

เรื่องออกตัว ผมก็ไม่เป็นเหมือนกันครับ 55555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:13:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:13:30 ----------

หมายถึงงานพวกเราใช่มั้ยพี่ พี่สนใจเป็นมะ เด๊ยวยกไมค์ให้เลย 55555

เรื่องออกตัว ผมก็ไม่เป็นเหมือนกันครับ 55555

5. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดคงได้เจอทุกๆท่านนะค้าบ

6. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    ไม่ได้ฟรีอะครับ แต่ๆๆ มันไม่ยอมออก 5555 ไม่ได้มุขน่ะกำจิงๆ

7. ไม่เอา ผมพูดไม่ค่อยเก่ง (แต่รักหมดใจ.....) 555

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เค้าบอกมาว่าเติมลมอ่อนสัก 20 psi ออกตัง 5000 รอบ

9. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    เงียบเนอะ

10. ยู้ ฮู..................... ยู้ ฮู.............................

คันแดงหม่นๆ ล้อเดิม ว่าไง เดิมพันวางกุญแจ กับ civic NA เก่าๆ ไหม ?

11. pookpui

1,304
    6
    38
    สำหรับ Civic NA เก่าๆ เน่าๆ เด๊ยวผมเอาวีออสเดิมๆ ล้อ17 ที่บ้านมาวิ่งด้วย แซงให้ได้แล้วกันนะ 5555

12. vios ก็ได้ วางกุญแจป่าว

ยิ่งล้อ 17 ต่อให้ 10 คันรถเลย

13. pookpui

1,304
    6
    38
    ได้เลย มีหลายดอก กลัวที่หนายยยยยยยย 55555

14. เอาวะ ได้กุญแจมาก่อนก็ยังดี ค่อยแอบโขมยเอาข้างนอก

ว่าแต่ ทำไมมีเราคุยกันอยู่แค่สองคน สงสัยคนอื่นเขาคงยุ่งเรื่องทำการทำงานกันอ่ะนะ...............

15. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    บัตร

โจ้ฝากรูปบัตรเข้างานด้วย

16. โอ๊วววววววว บัตรสวย

เดี๋ยวผม print สี เอาไปเข้างานฟรีดีกว่า ไม่ต้องโอนตังค์แล้ว ฮะๆๆๆๆ

17. pookpui

1,304
    6
    38
    เรามีฝัง RFID อยู่ข้างในด้วย ดังนั้นใครทำบัตรปลอมมา เรารู้ครับ ว่าอันไหนแท้ อันไหนปลอม 5555555

18. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    แก้ให้แล้วน่ะโจ้ฝากให้พี่ทีด้วย

19. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ต้องใส่หมวกกันน็อกไหมครับ

20. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    เออคำถามนี้ใช้ได้ ลืมไปแล้วน่ะนั่น
    เอาไปสองใบแบ่งๆกันใส่ไหม 5555

21. pookpui

1,304
    6
    38
    ควรเอาไปครับ แต่ถ้าไม่มีจริงๆ แล้วขี้เกียจซื้อ ก็ยืมเพื่อนๆ ที่วิ่งคนละรุ่นกับเราใส่ขับไปก็แล้วกัน 55555

22. เดี๋ยวยืม พี่ๆ วินมอไซด์ หน้าหมู่บ้านไป (จริงๆ ไม่ได้ล้อเล่น)

23. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ต้องมีหมวกกันน๊อกนะครับ ไม่งั้นทางสนามจะไม่ให้ลงแข่งครับ

24. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    เด๋วงั้นสรุปการแต่งตัวหน่อยดีกว่า หมวก กางเกง ร้องเท้า พอดีผมไม่เคยจริงๆ

25. นั่นสิครับ

ใส่แตะ ได้ไหม ประธาน.........มาบอกหน่อย

26. GoLf >> MR"

241
    0
    0
    ไม่มาตอบอีกท่านโจ้ เด๋วก็ใส่ผ้าขาวม้ารองเท้าแตะหมวกฟาง ไปสะหรอก 55

27. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ตอบแทนครับ รองเท้าผ้าใบ กับหมวกกันน๊อค เข็มขัดนิรภัย ครับที่ต้องใช้ตอนแข่ง

28. pookpui

1,304
    6
    38
  29. โหย ต้องรองเท้าผ้าใบ ด้วยเหรอ ไม่ชินเลยว่ะ

เค้าห้ามแตะ งั้นเราล่อ ตีน เปล่าๆ เลยได้ไหม

30. pookpui

1,304
    6
    38
    ใส่ตีนกบมาเลยดีกว่า ง่ายกว่ามั้ย 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้