.. อยากทราบเบอร์สีน้ำเงิน DC5 ..

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ulma69, 10 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    ** เพื่อนๆท่านใดพอจะทราบบ้างไหมคับ เบอร์สีนำเงินของ DC5 ขอบคุณคับ **

2. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
  3. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ลองดูคับม่ะรู้ ถูกต้องอ่ะปล่าว B520P Vivid Blue Pearl อีกเสียงคับครับ ผิดถูกอย่างไรถามกูรูอีกทีคราบบบบ.....

4. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    แล้วมันสีเดียวกับน้ำเงินมูเก็นป่าวครับ

5. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    หวัดดีคุณวุธ ผมว่าคนละสีนะคับ เพราะ เบอร์สีที่บอกข้างบนเป็น เบอร์โรงงานคับ ส่วน mugen นี่ไม่เเน่ใจ
    เเต่จะว่าไป ตามความคิดส่วนตัว ผมว่า น้ำเงิน อิมเพลสซ่า สวยสุดเเล้ว มันฉ่ำดี เคยเห็นจอดในปั๊มก็เลยไปถามเค้าดู อิอิ..........อ้อ เเล้วมูนรูฟ ใส่ไปยังอ่ะคับ
    ผมรอไม่ไหว เลยเล่นหลังคาดำ ZERO BACK ไปเเล้ว 555.....

6. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    รอชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้