ถามเรื่องไฟท้ายขาวแดงคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย UT Sense, 20 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. UT Sense

UT Sense New Member Member

21
    0
    0
    ถ้าเราซื้อ ต้องซื้อตัวไหนอ่ะคับที่สีขาวแดงมันจะตรงกับไฟที่ติดฝากระโปรง อ่ะคับ

ขอราคาด้วยนะคับใครจะขายบ้าง

2. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    Ek 96 ใช่ไหมครับ หาซื้อได้เลยคับ ในหน้าซื้อขายของเรา หรือเวปของคลับฮอนด้าคับ ส่วนใหญ่ที่นิยมก็ stanley มือสอง ราคาประมาณ 2000-2500 แล้วแต่สภาพ หรือจะเป็นของใหม่เลย แต่เป็นยี่ห้ออื่น

3. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    เปลี่ยนฝา Domani ไปเลยคับ :p

4. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ของ 96 หาไม่ยากครับ หน้าซื้อขายก็น่าจะมี เเต่ถ้า 99 เเทบไม่ต้องหาเลยครับ เพราะไรหรือคับ
    มันหายากมากๆๆๆๆๆ ราคาเเรงกว่า 96 2-3เท่า เคยเห็นคนเปิดราคาไว้รู้สึกจะ 9พัน จาเป็นลม....

5. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ของแท้ก็จะเป็นของ stanley ราคาประมาณ 2,XXX ครับสำหรับปี 96, ถ้าปี 99 ก็ 9,xxx ขึ้นราคามือ 2 นะ
    ของ ก๊อปก็ Depo ราคาประมาณ 1,XXX ครับสำหรับปี 96, ถ้าปี 99 ก็ 3,xxx ขึ้นราคามือ 1 นะ

ถ้าจะเล่นก็แนะนำของแท้นะครับ ใส่ของก๊อปวันนึงก็อยากได้ของแท้ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ตามกำลังงบของเราด้วย (ของผม Depo ก็พอแระ (-_-!!)

6. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ตามนั้นเลยครับ....ถ้ายังไงกำเงินไว้ก่อนพอมีตังค์ ค่อยจัดก็ได้คับ ตังค์มีเเล้ว ของไม่น่าจะหายากเกินไปนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้