ติดแก๊ส มิกเซอร์มากลัวแบ็คไฟร์ ทำไงดี

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป 111, 15 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใช้ sunny ปี2000 ติดแก๊สมิกเซอร์มากลัวแบ็คไฟร์มาทำไงดี

1. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ไปให้ร้านที่ติดมาอะครับใส่ตัวกันกลับให้เท่าที่เคยเห็นเป็นทองเหลืองตัวกลมๆ

ช่วยได้ครับตัวเดียวไม่หายจัดสอง อิอิ

แต่ถ้ามันไม่แบ็คก้อไม่ต้องใส่เพราะปี2000อัพหลายๆคันติดมาก้อไม่แบ็คนะ

หรือรอผู้รู้ครับ ตอบตามที่เคยเห็นอะ อิอิ

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    หมายถึงแบ๊คย้อนท่อไอดีใช่มั้ยครับ

จูนดี ๆ อย่าให้แก๊สบางไป ไม่มีปัญหาครับ

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ลองจูนดูใหม่ แบล็คบ่อยๆเดี๋ยวงานใหญ่จะตามมา

4. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ไปจูนค๊าาา ระวัง เดี๋ยวแบล็กแล้วจะ ไฟ เหมือนหนู = =

5. GA16RC

GA16RC New Member Member

216
    7
    0
    ตามข้างบนเรยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้