น้องใหม่คับ หาชุดสเกริ์ตข้าง เพื่อดูโหลด ของ civic coupe คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย linggung, 11 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. linggung

linggung Guest

0
    0
    0
    หาชุดสเกริ์ตข้าง เพื่ออยากให้รถดูโหลดหน่อยคับ ของ civic coupe คับ

2. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    welcome to Club Si jaaaaaa

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับ คุณน้องใหม่ ครับ ชุดแต่ง ส่วนใหญ่จะใส่กาบข้างเดิมกัน หน้าก็เลือกเอา Type R Spoon Mugen แท้หรือเทียมเลือกเอา หลังก็ Mugen Virs หรือของศูนย์
    ที่เหลือ ใส่ล้อ 15 ยาง205/50/15 ล้อ 16 ยาง 205/45/16 หรือจะ17ก็แล้วแต่ แล้วก็หาสปริงโหลด หรือโช๊คซิ่งมาใส่ ก็สวยแล้วครับ แต่ถ้าอยากแหวกแนว ก็ลองดูๆตามร้านไฟเบอร์
    หรือเว็บนอก ได้เลยครับ

4. linggung

linggung Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนมากคร๊าบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้