ถามเรื่องไฟ ซีนอน หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย คลับไร้..., 11 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    ถามเรื่องไฟ ซีนอน หน่อยครับ ถ้าใส่สีชมพูตำรวจจับป่าวครับ
    แนะนำหน่อยครับใส่สีไรดี รถสีขาวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2007
  2. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ใส่สีชมพูหรือสีน้ำเงิน สีขาว เป็นซีนอน อาจจะโดนตำรวจเรียกได้ครับ

ถ้าตำรวจจะจับเขาก็เอาเรื่องได้ครับ

สีชมพูนี่ยิ่งแล้วครับผม สีขาว พอผ่านๆๆไปได้

อาจโดนข้อหาไฟแยงตาตำรวจเพิ่มครับ อิอิ

เรื่องสีแล้วแต่ชอบครับ รถสีขาวใส่สีไรก็สวย อิอิ

3. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    จริงแล้วตามกฏหมายมันให้แค่ เหลืองนวลตา กับขาวอำพัน เท่านั้น แต่ซีนอนจากอีซุซุ มันยังโดนจับเลย 555 ผมว่าใส่สีอะไร หากตำรวยหิวก็โดนครับ ผมว่าเราใส่สีที่เราชอบครับ

4. คลับไร้...

25
    0
    0
    ผมรอใส่สีชมพูอยู่นะ ผมโน้ตที่โทรไปหาอิคคิวอ่ะ
    089-1401480 โน้ต

5. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    อ๋อครับผม :D

6. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    ผมใส่สีชมพูขับไปวีเทคปาตี้จากหาดใหญ่ไม่เหนโดนเลยซักด่าน

7. คลับไร้...

25
    0
    0
    ขอบคุณครับผมจะได้ใส่มั่ง......:D

8. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    เเล้วเเต่คน(ตำรวจ)ครับ

ถ้าเจอพวกหิวเงิน เเมร่งจับหมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้