ขอรบกวนพี่ๆช่วยเหลือหน่อยคับ ใครรู้ช่วยตอบทีคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย MaM_OpQ, 24 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaM_OpQ

MaM_OpQ New Member Member

2
    0
    0
    คืออยากทราบว่าพรมหลังคาหาได้ที่ไหนบ้างคับ แล้วถ้าเบิกใหม่ราคาเท่าไหร่คับ รบกวนหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมไม่เคยเบิกนะ เคยแต่เอาไปหุ้มใหม่ ตามร้านซ่อมเบาะรถยนตร์ ราคาประมาณ 1000 บาทครับ

3. MaM_OpQ

MaM_OpQ New Member Member

2
    0
    0
    เคยลองถามแล้วคับแต่เค้าบอกว่าทำไม่ได้สงสัยของผมจะอาการหนักคับพี่
    (ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากคับพี่)

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ทำไมไม่โทรไปถามที่ O ดูอะครับ ง่ายกว่ามั๊ย ????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้