เตรียม track day ล่วงหน้าเพื่อความชัวร์

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 10 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เห็นพี่ตุ๋ยว่าหลาย ๆ คนรอผมกันอยู่ เพื่อใม่ให้ช้าก่อนเข้าหน้าฝน ผมอาจจะยกรถไปทำอู่ที่เขาพร้อมจะเร่งทำให้ จะได้ไม่ต้องรอ
    ฝากโอ๋และพี่ ๆ เตรียมกำหนดวันได้ตามสะดวกเลยครับ รถผมหลังกลางเดือนพฤษภาคมน่าจะเสร็จครับ

พี่ ๆ หลายคนก็งานยุ่ง ถ้าเรากำหนดวันล่วงหน้านาน ๆ จะช่วยบริหารเวลาและไปกันได้เยอะ ๆ โดยเฉพาะครูฝึก
    ต่อไปผม (และนักแข่งมือใหม่) จะขับในสนามได้ถูกต้องซะที คนที่ไม่แข่งก็ได้ออกกำลังให้สมกับที่เสียตังค์ทำรถมา :)

ได้ข่าวมาว่าจัด track day ต้องประสานงานเยอะ มีอะไรให้ผมทำบอกได้เลยครับ

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    อยากเหมือนกัน ทีมงานมีอะไรให้ช่วยก็บอกได้นะครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    คงต้องรอพี่โอก่อนครับประทีป เห็นแกว่ายังระบมๆที่แขนอยู่

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    เมื่อกี้คุยกับพี่โอ พี่โอบอกว่าเดี๋ยวจะเช็ควันที่พีระว่างครับ
    น่าจะเป็นปลาย พ.ค. ครับ ก่อนงาน nitto สนามต่อไปต้น มิ.ย.
    ฝากเตรียมตัวกันนะครับบ

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไม่น่าพลาด อิอิ

6. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    ไปด้วยครับ แน่นอน

7. big Bird

big Bird New Member Member

23
    0
    0
    ไปด้วยครับ รออยู่เลย

8. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    12-13 May ผมติดนะครับ ฝากพี่โอด้วยครับ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รถยังไม่ได้ทำเลยยยย

10. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เห็นเอาเข้าไปนานแล้วไม่ใช่หรือก้อง
    หรือไม่ก็โมขนานใหญ่ คนเคยได้แต่ที่ 1 ที่ 2 แพ้ไม่ได้ล่ะคราวนี้ :)

11. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ไปด้วยคร้าบบบ

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
  13. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    น่าไปพอถึงวันเลี้ยวก่อนทุกที 555

14. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    เลี้ยวๆๆๆ

15. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    กลับมาจาก madcow เบรคผมไม่เหมือนเดิมแล้ว แข็งๆทื้อๆ เอาไม่อยู่

16. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    น่าสนใจคับ รอดูวันอยู่เหมือนกันอ่ะคับ พลาดไปหลายงานแล้วอ่ะคับสำหรับผมนะ 55+

17. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    รบกวนพี่โอด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้