รบกวนสอบถามพี่ๆเรื่องรถอีซูซุ เวอร์เทคแปลงเป็นEk ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย eg แอ๊บแบ๊ว, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eg แอ๊บแบ๊ว

eg แอ๊บแบ๊ว New Member Member

38
    0
    0
    พอดีกำลังอยากได้รถเก๋ง4ประตูไว้ใช้อีกคัน สนใจตัวekแต่มีงบอยู่แสนเจ็ด
    ไปเจอเวอร์เทคราคานี้เลยสนใจ แต่อยากทราบว่าน่าเล่นมั้ยครับถ้าจะเอามาแปลง
    หรือควรจะเอาตาโตแท้ๆเลยดีกว่าครับ
    อยากทราบว่า
    1.ถ้าเอามาแปลงหน้า-ท้ายจะมีปัญหากับขนส่งหรือการตรวจสภาพต่อทะเบียนมั้ยครับ
    2.อยากทราบว่าในการแปลงต้องใช้อะไหล่อะไรบ้าง ทั้ง96 และ Lev และต้องระวังอะไรบ้าง(ขอข้อมูลแบบละเอียดยิบเลยนะครับ) ลายละเอียดมาโชว์เป็นแนวทางด้วยจะดีมาก
    3.ระยะยาวต่อไปราคาจะตกมากมั้ยครับ
    พอดีไม่มีความรู้เรื่องEKเลยครับตอนนี้คิดหนักมากเลยครับ ตัดสินใจไม่ถูก บวกกับงบน้อยด้วย แต่อยากเล่นรุ่นนี้ ต้องรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ หรือใครแปลงแล้วมีรูป ลายละเอียด มาโชว์จะดีมาก ขอบคุรพี่ๆล่วงหน้าด้วยนะคับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้