หาเพื่อนๆที่ใช้เครื่องGA16ฝาดำ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จูนๆ, 9 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จูนๆ

จูนๆ New Member Member

6
    0
    0
    หาเพื่อนๆที่ใชเครื่องGA16ฝาดำมาแชร์ประสบการ์ณ หรือมีเฟสบุ๊คหรือเปล่า

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ถ่ายรูปมาลงหน่อยครับว่าตัวไหน

ของผมก็ฝาดำ GA16VTC ...

ยืมรูปเค้ามา ตัวนี้รึป่าวครับ สังเกตที่กรองอากาศนะครับ

3. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ผมเคยใช่เหมือนกับครับ GA16VTC ฝาดำ วิ่งดีครับตัวนี้

4. เคยใช้เหมือนวิ่งดีคับ ทำดีๆ วิ่งกิน SR AUTO อีกตะหาก

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  6. จูนๆ

จูนๆ New Member Member

6
    0
    0
    ใช้แล้วครับ ตัวที่เห็นในรูปนี้แหละครับ ไม่ทราบว่าเคยถอดจานจ่ายหรือเปล่าคือโอลิงมันเสียไม่ทราบว่ามันมีโอลิงกี่ตัว

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จานจ่ายไม่เสียง่ายๆนะครับ ถ้าซีลไม่รั่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้