ขอความช่วยเหลือด่วนคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MOD@O, 18 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOD@O

MOD@O New Member Member

5
    0
    0
    1.ขอความช่วยเหลือคับพอดีรถประสบเหตุคับที่เสียหายก็มี
    กันชนหน้า+ไฟหน้า L แตก R ขายึดหัก+ฝากระโปรงหน้าพับ+คานหม้อน้ำ+หม้อน้ำ+หม้อพักหม้อน้ำ+ชุดหม้อกรองอากาศแตก+กันชนหลัง:cry:
    เท่าที่ดูเบื้องต้นนะคับ ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านดัยพอจะมีอะไหล่ที่ไม่ใช้
    แบ่งขายบ้างคับ(ถ้าหั้ยดีขอเป็นสีทองคับจะได้ไม่ต้องทำสีงบน้อยคับ)กะจะทำแล้วขายขาดทุนคับ
    2.อยากถามว่าจะซื้อแยกชิ้นหรือทั้งชุดถูกกว่าคับ
    กันชนเคยไปถามประมาณ 600 ไม่รวมทำสีแต่ตัวอื่นยังไม่ได้ลองหาคับ
    3.ขอคำแนะนำด้วยคับว่าควรทำอย่างไร
    ขอขอบคุณทีเข้ามาอ่านคับเคลียดมากๆรถก็เพิ่งผ่อนได้ไม่นาน
    รถเป็น EK 96 pm มาได้คับรบกวนจิงคับ

2. MOD@O

MOD@O New Member Member

5
    0
    0
    รถเป็น EK 96 คับ

3. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ..

ผมมีหม้อน้ำ ของ MT แต่มันซึมๆหน่อย ใช้งานได้ปกติ.. ถ้าสนใจเข้าไปเอาฟรีเรยครับ พัฒนาการ ซ.29

ไปหาซื้อหน้าตัดศอก ตามเซียงกงมาใส่เลยครับ ราคาประมาณ 6 - 8 พัน ได้ครบ ๆ ทั้งหน้าอย่างที่บอกมาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้