ถามเรื่องชุดพารด์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย zerodargon, 17 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zerodargon

zerodargon New Member Member

12
    0
    0
    รถผมเปง ms122 ถ้าจะชุดพารด์ ms132/133 มาใส่จะไดไหมคับ
    "ลบกวนด้วยคับ" อยากได้คับ

2. BOMBMAN_9

BOMBMAN_9 New Member Member

137
    0
    0
    สวัสดีครับ

ถ้าพาร์ทเดิมๆ มาสับกันใส่ ผมว่ายากนิดนึง แต่ถ้าพาร์ทปั้นใหม่ ได้ทุกคันครับ ช่างไทยเก่งมากกกกกกกกกกกกกก....

บอมบ์แมน บาวแดง...

3. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    ปั้น Uras ใส่เลยครับ

4. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    เอาจังชั่นของ 13 ต่อกับกันชน หน้า-หลัง เดิมของ 122 ครับ ถ้าปั้นไหม่ทั้งชิ้น
    จุดยึดต่างๆจะไม่แข็งแรง แตก ฉีก ง่าย
    ส่วนด้านข้างก็จังชั่นแปลงเลย สวยๆ

5. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ผมเคยเห็น MS122 ไปใส่ชุดแต่งจังชั่นมาที่ GUY72 ก็เอาของ MS13 นี่แหละ แต่แปลงใส่เอานิดหน่อยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้