ไมค์วัดความเร็วไม่ขึ้น,,,,ยางแท่นเครื่อง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย pokkaow, 9 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pokkaow

pokkaow New Member Member

3
    0
    0
    ไมค์วัดความเร็วไม่ขึ้น,,,,ยางแท่นเครื่องตัวหน้าเท่าไหร่ครับรบกวนด้วยครับ
    สปีดเซนเซอร์ซื้อที่ไหนครับหรือใช้ของอะไรแทน

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    สปีดเซนเซอร์ ของ เกียร์ อะไรคร๊าฟ

ใช้ของ ฮอนด้า ตามรหัสเกียร์

ยางแท่นเครื่องตัวหน้าถ้ากระดูกหมา ราคาประมาน 1200 ถ้าจำไม่ผิด + - น๊ะคับ

3. mpex

mpex New Member Member

3
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้