honda racing fest เมืองทองธานี ใครไปดูมาบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ITY, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ITY

ITY New Member Member

10
    0
    0
    มีแต่รถแรง ๆๆๆ เสียงไพเราะสุดยอด ;):D

2. TaKuMi@EK

TaKuMi@EK New Member Member

33
    0
    0
    ไปมาครับ กว่าจะหาที่จอดได้ - -
    เกือบจะมีเรื่องกับ EK ด้วยกันด้วยผม มีเบิ้ลใส่กันหน้างาน *0*

3. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    ไปมาเหมือนกันครับ รถแรงๆทั้งน้าน

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เค้าจัดตรงไหนอ่ะคับ

5. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ผมไปครับ ถ่ายรูปมาค่อนข้างเยอะ รอชมรูปได้ที่ racing forum เจอพี่บอลด้วย

6. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    แถววินมอไซค์หน้าตลาดต้นประดู่คับ

7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    กะยังว่า ไปวินหมอชิดไม่เจอ ปั้ดโถ่...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้