ใครไปแรลลี่พรุ่งนี้บ้าง NITTO : FAST & FURIOUS 5 BRACKET RALLY BKK-PTY

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย 1ST, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    มีใครไปบ้างครับ จะได้มีเพื่อน

2. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ไปกันกี่โมง..ดี

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: อิอิ
    อาจจะได้ไปพีระ งาน MadCow Racing อ่ะพรี่ First
    ไม่ได้ไปงาน RCW กะเค้าหรอก.......

อิอิ
    :eek:

4. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    งานอะไรยังไงพี่ มีซ้อมมั้ย

น่าสนกว่าแรลลี่แฮะ

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ท่องไว้ๆ แสนนึงๆ

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: อิอิ
    มันเป็นงานแบบ พี่วัว (ณัฐวุฒิ) กับคุณอั๋น (ศิรคุปต์) เหมาสนามจัดแข่งกันในกลุ่มพวกๆ กัน
    (พวกขับ 4 ซะส่วนใหญ่) เป็น Track Day 1 ชม. แล้วก็จัดแข่งเป็น Group อ่ะครับ

รายละเอียด(แบบไม่ละเอียด)งาน Madcow day เสาร์ที่ 9
    เริ่มลงทะเบียน8.00 ที่สนามพีระเซอร์กิต
    รุ่นที่ลงแข่งขัน แบ่งเป็นสามรุ่นหลักๆนะครับ
    1.M7 แบ่งออกเป็นสามheat
    Heat แรก 5รอบ หลังจากนั้นจะทำการ reverse grid เพื่อสตาร์ท heat ที่สองอีก 5 รอบ
    Heat สุดท้าย reverse grid อีกครั้ง แต่วิ่งกัน7รอบ แล้วเอาผลทั้งสาม heat มาคิดคะแนนครับ
    (ทุกตำแหน่งมีคะแนนหมด)
    2.M77 อันนี้วิ่งกันแบบ ไปเป็นคู่ ทั้งหมด14รอบ ทุกคันที่วิ่งครบ 7 รอบแรก ต้องเข้ามาใน Pit เพื่อทำการ
    สลับตำแหน่งคนขับ (เช่นนายเอขับก่อน นายบีนั่งไปด้วย7รอบแล้วเข้ามาสลับกัน นายบีขับต่ออีก 7 รอบ
    สุดท้าย นายเอไปนั่งแทนระหว่างการสลับตำแหน่ง อาจจะมีกิจกรรมนิดๆหน่อยๆพอขำๆ ให้ทำก่อน
    3.รุ่น M-challenge อันนี้แข่งเป็นทีมครับ เราจะมีรถกลางให้ทำการแข่งขัน

ประมาณคร่าวๆ แบบนี้.......... พอดีเพื่อนผม (EVO) เค้าขอตัวช่วย อยากให้ผมไป join ด้วย........
    ก็ยังแบ่งรับแบ่งสู้อยู่ เพราะผมติดภารกิจช่วงบ่ายวันเสาร์อยู่อ่ะครับพรี่ First ........ ใจน่ะอยากมากมาย..... :eek:

7. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    ไปครับ เจอกันที่งาน

สงสัยอยู่อย่างนึงว่า ไปก่อน ออกก่อน หรือ รอจนถึงเวลาแล้วปล่อยพร้อมกันอ่ะพี่

หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน

หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน หนึ่งแสน

8. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    เจอกันก่อนดีไหมกล้วเหงานะ

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไม่ได้ไป รอชมรูปนะ :D

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ไป มา แล้ว

อิ อิ อิ

ชวด เงิน แสน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้