รบกวนขอวิธี D.I.Y.สปอร์ตไลท์ไฟกลม เขาทำกันอย่างไร ครับ ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย LIGHTBAR, 18 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIGHTBAR

LIGHTBAR New Member Member

7
    0
    0
    มันใช้ไม่ได้เลยครับ ผุ มากๆ สนิมกินหมด โคมไฟเขาเอาของอะไรแปลงใส่ได้ครับ แนะนำหน่อยครัีบ หรือมีจำหน่ายก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2011
  2. รอตาเอ็กซ์สักครู่

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ตอบแล้ว หน้านู้นๆๆๆๆๆๆๆ

4. LIGHTBAR

LIGHTBAR New Member Member

7
    0
    0
    ทราบแล้วเปลี่ยนครับ ต้องไปเชียงกง ผมคิดว่าจะมีรุ่นอื่นใส่ได้พอดี ถามก่อนก็ดีไปอย่างไม่ต้องไปขับรถวนถามทุกร้านเพราะมันไม่มีไปถึง

ก็ตรงไปหาร้านเทียบขนานใกล้เคียงได้เลย

ขอบคุณมากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้