แผ่นคลัทซ์ EVO1-2-3 ขนาด ?????

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 23 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    กี่นิ้ว อ่ะครับ....8 นิ้ว...หรือ 81/2 ...หรือ....9 นิ้วครับ......แล้ว เอา ของ VR4 มาใส่ได้เปล่าครับ...เพราะ ได้ ผ้า ซิ่ง เบิก ใหม่ มาจาก USA..เป็น ทองแดง 3 แฉก........รูกลาง...ใส่ กัน ด้วย...ได้เปล่าครับ......:( .ผมถามเฉพาะ...ในส่วน ของผ้า..นะครับ...ไม่รวม ฟลายวิล...กับ.......หวี......ครับ....:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: ...........ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ผ้าใส่กันได้ครับถ้าจาใส่เองนะผมว่าเอาผ้าไปเทียบแล้วทำรูสปายตรงกลางไม่แพงด้วยครับผ้าส่วนมากก็แค่2000+-นิดหน่อยเองครับ

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้