กระทู้นี่คือกระทู้ซาบซึ้งใจ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย MAN_OSAMA\, 14 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :D ขอบคุณเพื่อน โอซามา มากๆครับ ที่มางานกันอย่างพร้อมเพียง
    ;) ขอบคุณ น้องๆทีมงาน window มากครับ ที่มากันอย่างครบครัน
    :confused: ขอบคุณ น้าโล้น เครื่องแห่ด้วยครับ ยกผมซ่ะจน เจ็บ.... มากๆเลย
    :eek: สุดท้ายขอขอบคุณที่ทำให้โลกสงบสุข หุหุ

2. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    น้องๆทีมงาน window กราบขอขอบคุน ในความบันเทิง และอบอุ่น จากพี่ๆ
    หวังว่า ก่อนจบงาน คงทำให้ พี่ๆที่ยังเหลืออยู่ . . . . . บันเทิงกันไป /น้องแบ้ง

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ส นุ ก ส น า น ม า ก คั บ

ป ล . ข อ โ ท ษ ด้ ว ย ที่ ก ลั บ ก่ อ น น ะ คั บ........บ้ า น ไ ก ล เ ว ล า น้ อ ย คั บ

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอบคุณค้าบ...ขอบคุณในความ บันเทิง

Happy birth day ครับที่รัก....

5. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ขอบคุณครับท่านประธาน...งานท่านบันเทิงมากมายเพื่อนรักไม่ว่ากันนะที่กลับก่อนเพราะว่าแฟนผมต้องทํางานแต่เช้าอะ..เพลินมากมายจริงๆ...เออแล้วก็ขอคุณท่านแล้วก็ ออฟ และหน่อง ที่อยู่เป็นเพื่อนวันที่เปลี่ยนยางจนเสร็จ...ขอบคุณจากใจครับดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆน้องๆทุกคนครับ....ขอให้มีความสุขมากๆนะและประสบความสําเร็จในทุกๆอย่างด้วยที่ท่านหวังไว้................................สาธุ

6. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    แซงกิ้ว

7. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมเมาคับ โคตรๆ ใครไม่เมามั่งอะงานนี้

8. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    ข อ ใ ห้ เ จ้ า ภ า พ มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ

แ ข็ ง แ ร ง แ ล ะ โ ต ไ ว ๆ . . . อิ อิ อิ

9. จัดปายคับ บันเทิงมากมาย

สุขกระสันต์วันเกิดนะท่านแมนนนนนน :D

10. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0

ผมไม่มาวครับ อิอิอิ :D

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ผ ม ค น นึ ง ที่ ไ ม่ เ ม า เ ห ล้ า ( แ ต่ เ ม า รั ก )

12. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    Happy Birth Day นะครับ ท่านแมน ส่วนท่านวินที่อ้างว่ารีบกลับอะครับ(ท่านรีบกลับไปทำภารกิจหรืองัยครับท่าน)

13. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขอให้มีความสุขมั่กๆสาวๆเยอะๆ

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ครับ
    อวยพรหลังเค้าหน่อยไม่ว่ากันนะครับ เสี่ย.....

มีความสุขมาก มาก นะครับ

15. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    สนุกมากมายเลย วันเกิดปีนี้ขอให้มีความสุขสมหวังทุกประการนะเพื่อน

16. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    มาอวยพรหลังสุดเลยครับ คอมพึ่งเสร็จ มีความสุขมากๆนะจ๊ะพี่ ขอให้หล่อ ให้ รวย ขอให้แฟนสวยๆ จ้า

17. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    สุขสันต์วันเกิดเมามากมายคับ ขอให้มีความสุขคับพี่แมน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้