รถสตาดไม่ติก พึ่งเปลี่ยนแบตแห้งมาได้ 2-3 เดือน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย d0dzek, 3 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. d0dzek

d0dzek New Member Member

54
    0
    0
    เมื่อวานนนี้รถผมสตาดไม่ติดเลยครับคิดว่าแบตไม่น่าจะมีปัญหาเพราะเปิดสวิตแล้วลื่นกระจกข้างได้ ก็เลยมาปรึกษาพี่ๆว่า มันน่าจะเป็นที่ส่วนไหนครับ ไอ้พวก ไดๆ ทั้งหลาย ไดชาร์จ หรือ ได สตาด

ปล.เวลาบิดกุญแจจะสตาดไม่มีเสียง แชะอะไรเลย เงียบ T T :cry::cry:

ขอบคุณที่ให้คับปรึกษาครับผม

2. d0dzek

54
    0
    0
    ขอบคุณครับเดี่ยวต้องไปลองก่อน

3. d0dzek

54
    0
    0
    สรุปไปซ่อมมาเปลี่ยนไดสตาร์ทไป 2,000 บาทไทยแพงไปไหมครับผม ของมือ 2

4. แพงครับ

5. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เพิ่งขายให้ท่านนึงไป1000บาท ครับ แต่ที่อู่ก็ราคานี้แหละครับ รวมค่าแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้