==หาซื้อสายคอยล์ต่อคอยล์ได้ที่ไหนครับ==

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Eunos racingbeat, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eunos racingbeat

Eunos racingbeat New Member Member

34
    0
    0
    ==หาซื้อสายคอยล์ต่อคอยล์ได้ที่ไหนครับ==

จะนำมาต่อคอยล์แยก rotary
    สามารถหาซื้อตามร้านอะไหล่ได้ไหมครับ
    อยู่แถวลาดพร้าวครับ
    ขอบคุณครับ

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    มีสายต่อคอยล์แยกสีแดง 8.5 mm. ของ MSD ครับ ของใหม่พร้อมหัวสาย 084 - 0176500 ดรีมคับ อยู่ดอนเมืองนะคับ

3. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้