ต้องการหัวกลึงRollbar

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย อุลตร้าแมน, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ไม่ทราบว่าเพื่อนๆคนไหนพอจะทราบที่เขากลึงหัวกลึงที่จะมาใท่หัวRollbarบ้างไหมครับผมกำลังจะทำRollbarใส่รถตัวเองอะแต่หาหัวกลึงไม่ได้อะครับอยากได้อะมีใครรู้บอกหน่อยนะเบียร์ 0846248257 หรือโพสไว้ก็ได้ครับขอเบอร์ที่จำหน่ายด้วยครับขอบคุงครับ

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกัน..........

3. อุลตร้าแมน

158
    2
    0
    ยังรอผู้รู้อยู่ต่อไปขอบคุงครับรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    โรงกลึงเลยครับวาดเเบบไปหรือหา หัวจากโรบาร์ ไปเป็นเเบบ ครับ หัวนึงประมาณ 50 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2008
  5. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    นี่คร๊าบบอยู่ว่างๆๆนั่งเขียนมาฝากครับ ยังไงก็กําหนดขนาด กับ บอกโรงกลึงให้ทําตรงหัว ให้มน นะครับ เพราะที่ผมวาดไปมันเหลี่ยมครับ

6. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    โอว วาดเองเลยอ่า อิอิ

ทำไห้ผมมั่งสิครับ

อยากมีโรบามั่ง

7. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เยื่ยมครับ.............

8. อุลตร้าแมน

158
    2
    0
    ผมอยู่ต่างจังหวัดอะครับอยากรู้ว่าพอมีเบอร์โรงกลึงที่รับทำไหมครับเบอร์คุงก็ได้อะขอบคุงครับ

เอาแต่หัวไช่ป่าวคับ มีขายที่ตลาดพูนทรัพย์รังสิต
    ในร้านจะมีอุปกรณ์เทอร์โบ ท่อยางต่างๆ อินเตอ ท่อไอเสีย
    จะอยู่คนละโฃนกับอะหลั่ยมอไฃ แถวร้านจะเป็นอุปกรณ์ของ
    รถยนต์เป็นส่วนใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้