สวัสดีครับพี่ๆ ชาวโรเวอร์

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 30 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    จำผมได้ป่าวไม่รู้ 555 สวัสดีพี่โอม พี่โอ๊ค พี่เกรท ลุงเจี๊ยบ พี่โท พี่ทู ลุงป๋อง พี่นัท(ไปเป็นชาวสีม่วงแล้ว เห็นฝาม่วงๆ แอ๊บรึป่าว) แล้วๆก็พี่ๆที่ไม่ได้เอ่ยนาม ผมก็เริ่มเป็นอัลไซเมอร์ อิอิ รถผมขายไปแล้วน๊าคร๊าบ ใครเห็น 8ฬ 1836 กทม. เป็นสีอื่นหรือรถใหม่ปิ๊งๆ ถ่ายมาให้ผมชมมั่งน๊า ขายเพราะสตาร์ทไม่ติดเลย เปลี่ยนจานจ่าย และคอยล์แล้วก็ไม่หาย ตัดใจเลย วันที่เค้ามายกรถ น้องคนเล็กผมร้องให้เลย(อายุ 4 ขวบ) ราคาที่ขายไปบอกไปคงไม่น่าเชื่อแน่ๆ อิอิ เก็บไว้ก่อนยังไม่บอก แอบไปซุ่มอยู่ คลับ H-1 อิอิ เลยไม่ค่อยได้เข้ามา มีมีทติ้งอีกเมื่อไหร่ครับเนี่ย คิดถึงพี่ๆจัง เห็นมีสมาชิกใหม่เพียบเลย ตอนนี้ใครอยากได้ 825 สีฟ้าเขียว ผมยังเห็นอยู่ที่ thai ultimate ที่เป็น ไทยรุ่งแล้วที่บางนา-ตราด อยู่นะครับ ราคาเคยเปิดเว็บเจอ 5แสน ไม่รู้ตอนนี้ลงหรือยัง รู้สึกเครื่องวางใหม่ของ Freelander ถ้าผมจำไม่ผิด:):):):)

ปล. มีมีทติ้งเมื่อไหร่บอกผมด้วยน๊า จะนั่งรถเมล์ตามไป 555 เบอร์ผม 0865355155 ครับ

2. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ดีครับ หมู่นี้ชาวเราหายไปเยอะ ก็เลย เงียบเป็นพิเศษ ไงมีมิตติ้งจะแจ้งให้ทราบ

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    จัดไปน้องร๊าก !!

ตอนนี้ คนเริ่มกลับๆ มาแล้ว บอร์ดเราเงียบไปนาน ยังไง ถ้ารวมได้เยอะ มีการ ล๊อคอินใช้งานเยอะ เพื่อเราจาได้ จัดมิ้ตติ้งกันน๊ะคับ !!!

ยังไง เพ่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด ที่ใช้ rover เข้ามาอ่านลายระเอียด อยุ่บ่อย ๆๆๆ ถ้ามี ID รบกวน ทักทายกันน๊ะคับ จาได้ ทราบจำนวนนนน เพื่อนๆ สมาชิกน้า !!!

4. johnny boy

johnny boy New Member Member

11
    0
    0
    ความจริงเเล้วผมเคยใช้ 623 gsi เมื่อสิบกว่าปีที่เเล้ว เเละขายไปเมื่อ 7 ปีที่เเล้ว
    ผลสุดท้ายเมื่อต้องการซื้อรถมือสองให้เเฟนใช้ ก้อหนีไม่พ้าคันนี้หนะครับ
    ผ่านมาหลายหลากยี่ห้อ ก้อยังคิดว่าคันนี้หาตัวมาเทียบยากครับ

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    555555

จัดไป๊ คร๊าฟ !!

6. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ลุงกบเปลี่ยน user ใหม่หรอค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้