พี่คับ ผมอยากได้คานหลังดิสเบรกที่ใส่ b14 คับ ราคาเท่าไรคับแล้วหาได้จากที่ไหนอะ ขอบคับ ผมไม่รู้จะหาที

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tonz, 14 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonz

Tonz New Member Member

15
    0
    0
    หาได้ที่ไหนแล้วราคาเท่าไรคับ..........คานหลังดิสเบรก b14 ครบๆ

2. Tonz

15
    0
    0
    แล้วไฟหน้า ไฟหน้าโคมดํา b14 ด้วยคับ......ชื้อที่ไหนอะ

3. Tonz

15
    0
    0
    รถb14 สีเหลืองล้ม ล้อwata รถใครหรอคับ ผมชอบมาเลยจะแต่งแบบนั้นชุดแต่งอะไรหรอคับ กันชนหน้า สเกิร์ตข้างซ้านขวา ชอบมาเลยอะ ขอบคุนคับ

4. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ดิสหลังมีนะครับ ส่วนไฟหน้าโคมดำ ส่วนมากจะเป็นโคม เพชร เอามาแกะพ่นดำ กันเอง ส่วนที่ซื้อราคาประดับยนต์ทั่วไป
    ส่วนกันชน คันเหลือง จะเป็นตัวนอก lucino ตรงรุ่น ใส่ ชุดแต่ง ของ นุ มีขายอยู่ในบอร์ดนะครับ

ลองดูตาม link

http://racingweb.net/forums/showthr...นสภาพดี-สวยๆ-หายาก-มาใหม่-2-ชุด-มีรูปติดตั้ัง

5. Tonz

15
    0
    0
    lucino ตรงรุ่น ใส่ ชุดแต่ง ของ นุ มีขายอยู่ในบอร์ดนะครับ อยุ่ตรงไหนหรอคับ พี่ช่วยส่งสิงล์ให้ผมหน่อยนะคับพี่ คานหลังยังมีอยุ่ช่ายป่ะคับ ขอบคุนคับ

6. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ลองเข้าไปดูในพวกกระทู้ซื้อขายสิคับ น่าจะเห็นนะคับ ลองดู อิอิ

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    คานหลังจะเอาโทรมาแล้วกันครับ4500 ผ้าเบรคหนา สายเบรคมือไม่ตัด ครับ

8. Tonz

15
    0
    0
    เบอร์ด้วยคับ.......พี่

9. Obi_Wan

Obi_Wan New Member Member

53
    0
    0
    ไม่ทราบมีกี่อันครับ สนใจเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้