มีคัยใส่ moon roof คับ เอารูปมาโชว์หน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SPEED R, 30 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีคัยใส่ moon roof คับ เอารูปมาโชว์หน่อย อยากใส่มากๆๆ เเต่หาของไม่ได้เลย ฮือๆๆๆ

2. SPEED R

473
    4
    0
    ในบอร์ด เราไม่มีใครใส่เลยหรือคับ โชว์ตัวหน่อย สนใจอยากทำบ้างคับ

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ใส่กันเยอะครับ แต่คงหารูปกันไม่ค่อยได้

4. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ใส่กันไปเกินครึ่งใน EK GROUP แล้วมั้งครับ
    ดูในรูป Meeting ก็ได้ครับ หรือที่ถามนี่หมายถึงรูปตอนทำครับ

5. SPEED R

473
    4
    0
    อยากเห็นเวลาเปิดจากภายใน ตำเเหน่งการติดตั้ง sw. เเล้วก็ผ้าหลังคาไม่ทราบเป็นสีอะไรกัน
    เเล้วการทำงาน ของ moon roff มันทำงานยังไง ยังไม่เคยติดเลย ก็เลยไม่ค่อยทราบ เเนะนำด้วยคับ สนใจอยากใส่บ้าง

6. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    อยากรู้ด้วยคน

7. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ตอนนี้ มูนรูฟรู้สึกจะเป็นไอเทมหายากชิ้นนึงแล้วนะครับ

8. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0

หลักการทำงาน จะเลื่อนเปิด-ปิด ด้วยไฟฟ้าครับ ลักษณะเลื่อนเปิดเข้าไปอยู่ภายในหลังคา และสามารถกระดกด้านหลังได้ โดยใช้สวิตเป็นตัวควบคุมครับ

ส่วนการติดตั้ง ถ้าแบบตรงรุ่นเลย จะใช้วิธีเลาะตะเข็บด้านข้างครับ และผ้าหลังคาจะมีสีเทาเข้ม-เทาอ่อน โดยส่วนใหญ่จะเล่นเทาเข้มกันครับ....

9. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณครับ พูดซะเห็นภาพเลย ขอดูรูปหน่อยซิคับ จะขอบคุณอย่างยิ่ง

10. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
  11. SPEED R

473
    4
    0
    ขอบคุณอย่างเเรงคับ ท่าน GUIDE.Vi เเล้วรถที่ใช้อยู่ใส่อยู่ป่ะคับ ตอนนี้หาของไม่ได้ อยากใส่มาก คงต้องร้องเพลงรอไปก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้