สมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย johnny boy, 27 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. johnny boy

johnny boy New Member Member

11
    0
    0
    Rover 623 GSI ฟ้าเขียว
    สภาพเดืมครับ
    เพิ่งใด้รถมาครับ ขับดีมากเเละรู้สึกดีมากที่ใด้เป็นเจ้าของมัน
    กะว่าจะใช้ไปนานๆครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    คงจะต้องปรับปรุงรถไปเรื่อยๆ เเละคงต้องขอคำเเนะนำพี่ๆทุกคนไปอีกพักใหญ่ๆครับ
    john

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ยินดีที่รุ้ จักคร๊าฟ

ผมนัด คร๊าฟ !!!!

3. johnny boy

11
    0
    0
    สวัสดีครับ

4. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    ยินดีตอนรับ สู่คลับโรเวอร์ ครับ ขอให้รักมันนานๆๆๆๆๆ

5. ยินดีครับ...RoVEr CLuB มีสมาชิกเพิ่มอีกคันแล้ว
    ขอให้มีความสุขกับการใช้ RoVEr ครับ

6. natsmooth

834
    0
    0
    เพ่กบ ไม่ได้เข้าจนลืม ID Pass เลยน๊ะเพ่ !!!

User เปน new member เลย !! 5555

7. johnny boy

11
    0
    0
    สวัสดีทุกคนครับ
    ตอนนี้ดูรถอยู่ว่าต้องทำอะไรบ้าง
    เเต่ที่เเน่ๆคงต้องหาคอนโซลหน้ามาเปลี่ยนครับ ตรงที่ติดกระจกมันเเตกครับ
    ไม่ทราบว่าหาซื้อใด้ที่ไหนเเละราคาประมาณเท่าไรครับ

8. natsmooth

834
    0
    0
    คอนโซน สีอtไรคร๊าฟ ถ้าสี ครีม คงต้องหา แต่ถ้าสี เทา ++ !! จะลองถามเพื่อนให้คร๊าฟ !!!!

9. johnny boy

11
    0
    0
    สีครีมครับ

10. ไม่ต้องเปลี่ยนจะดีกว่าครับ...เพราะเป็นเหมือนกันทุกคัน
    อากาศบ้านเรามันร้อน...เดี๋ยวก็แตกอีกครับ

11. johnny boy

11
    0
    0
    ไม่เปลี่ยนก้อใด้ครับ เเต่ในใจก้ออยากทำให้มันดูดีครับ

12. ของผมกำลังรื้อ...ออกมาหุ้มเคฟล่าครับ
    เดี๋ยวทำเสร็จจะลงรูปให้ดูนะครับ...แต่น่าจะอีกพักใหญ่ ๆ เลยครับ

13. natsmooth

834
    0
    0
    เพ่ป๊อป กำลังหมายถึง คอนโซน หุ้นเคฟล่า หรือ หล่อเคฟล่าเปนชิ้ยคร๊าฟ !!!

14. หุ้มเคฟล่าเฉพาะช่องแอร์หน้าคอนโซน...ที่มันชอบร้าว ก็พอแล้วครับ

15. natsmooth

834
    0
    0
    นัดก็เปน อะ เชื่อม พลาส ติ๊ก ได้ ป่าวววว ชี้เป้า น่อยยยย !!!

16. parnudon

parnudon New Member Member

106
    0
    0
    ของผมก็ ร้าว นิดๆ

17. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

18. ใช่ฝาสี่เหลี่ยมเล็ก ๆ ข้างคอนโซลหรือเปล่าครับ...
    ถ้าใช่...จริง ๆ มันไม่ค่อยแตกนะครับ
    แต่ถ้าแตก หรือร้าวสามารถซ่อมได้ครับ แต่ก็ดูไม่ดีเหมือนเดิมนะครับ

19. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ยินดีครับ

20. johnny boy

11
    0
    0
    สวัสดีทุกคนครับ

ซ่อมรอยแตกก่อน...แล้วหุ้มเคฟล่านะครับ
    จะ OK. กว่าเอาไปหุ้มทั้ง ๆ ที่แตกครับ ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้