เมื่อเจ้าของ(โรคจิต)B11อย่างผม เกิดอารมณ์อยากได้ของเล่นเสี่ยวๆมาเสริมหล่อ รบกวนพี่ๆชี้แนะด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 27 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    คือตามหัวข้อเลยครับพี่ๆ สิ่งที่ผมอยากได้มีสองอย่างครับตอนนี้ คือ

1.กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า พร้อมพับเก็บ
    2. กระจกไฟฟ้า อยากได้ทั้ง4บานเลยอ่ะครับ และเอาที่มีตัวคุมทั้ง4บานอยู่ที่ประตูคนขับ แบบพวกรถใหม่ๆน่ะครับ
    3. แผ่นไมล์พื้นดำ ตัวเลขขาว หรือ พื้นดำ ตัวเลขเขียว น่ะครับ

ไม่ทราบว่าของทั้ง2รายการนี้ สามารถหาของรุ่นไหนมาลงได้บ้างครับ รบกวนช่วยสนนราคาคร่าวๆ(อีกแล้ว)ให้ด้วยครับ ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบ.. . . .

2. Excited Rider

576
    2
    18
    **ขอแก้ไขครับ

สิ่งที่ผมอยากได้มีสองอย่างครับ และ ไม่ทราบว่าของทั้ง2รายการนี้ เปลี่ยนเป็น 3 รายการครับ

=="

3. angkura

angkura New Member Member

35
    0
    0
    ข้อ 3 มีของตรงรุ่นเลยครับ แบบมีวัดรอบด้วยครับ

4. pop_b11

pop_b11 New Member Member

60
    2
    0
    เอาใจช่วยครับอยากรู้เรื่อง ข้อ1-2เหมือนกันครับ

5. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    อยากได้บ้างครับ
    แต่ไม่มีตังอะครับ

6. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ข้อ1 ของหายากครับ แต่ผมใส่อยู่
    ข้อ2 ร้านที่ทำกระจกไฟฟ้าทุกร้านทำได้คับ

7. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    หล่อเลยคันนี้อ่ะ

8. Excited Rider

576
    2
    18
    ข้อ 1 - 2 สามารถเอาของ B12 - 14 มาลงได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ อิอิ

9. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ไม่หล่อธรรมดาด้วย ครับ หล่อเเละโหด

10. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ข้อ1 แปลงรูร้อยน๊อตนิดหน่อยครับ ของB12นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้