Bangkok Motor Show Let's begin at Impack

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย nong_acc88, 25 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    :cool: อ่ะแฮ่มๆ ขอปชส.หน่อยนะคัพ งาน BMS เริ่มวันนี้แร้วนะคัพ โดยที่ปีนี้ย้ายมาจัดที่เมืองทองธานี ถนนแจ้งวัฒนะ ใกล้เข้ามาหน่อยสำหรับสมาชิกบางท่าน ในงานนี้ผมได้รับเกียรติเป็นอย่างมากที่จะได้นำรถโฟล์คกอล์ฟ 3 ประตูรุ่นแรก เข้าโชว์ในงานนี้ของวันอาทิตย์ที่ 27 ณ ลานกิจกรรมติดกับสนามอ๊อฟโรด ในนามของ "Bangkok Classiccar" ตั้งแต่เช้าเปนต้นไปเพื่อนๆสมาชิกที่สนใจสามารถเข้าชมรถได้ภายในงานiรวมถึงกิจกรรมภายในงานโดยเฉพาะอ๊อฟโรดขอบอกว่ามันส์มากๆ เพราะเพื่อนที่จัดเค้าบอกมาคออ๊อฟโรดห้ามพลาด!:) และข่าวดีสำหรับเพื่อนๆสมาชิกผมได้ฝากบัตรมอเตอร์โชว์ไว้กับเกณฑ์จำนวน 18 ใบ โดยจะไปฝากไว้ที่อู่ BS ของเช้าวันเสาร์ที่ 26 นี้ ใครสนใจไปรับได้ที่อู่นะคัพ หรือถ้าหากใครไม่สะดวกก้อเข้าไปรับที่หน้างานโดยติดต่อกับคุณนุ้ย(อ๊อฟโรด) 084-6990775 ได้โดยตรงนะคัพ โดยบอกว่าพี่ป๋องแนะนำมาเพราะผมกับนุ้ยเคยร่วมงานกันที่ GPI กันมาก่อนนะคัพ ก้อหวังว่ากระทู้นี้คงจะทำให้เพื่อนๆมีความสุขมากขึ้น เพราะจะได้เห็นของชอบๆเยอะแยะมากมายโดยไม่ต้องเสียค่าเข้าชมนะคัพ :D

2. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่ป๋อง แล้วเจอกันที่งานครับ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ทำไมเขาไม่เอา ม่วง..หรอย ไปโชว์บ้างละพี่ป๋อง...............

4. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    โฟล์คกอล์ฟ ไม่เกี่ยวกับ ACCORD 88-89 ไม่ดูได้ป่ะ 555+
    แซวเล่นนะน้าป๋องห้ามโกรธ อิอิ ปีนี้ติดงานอดไปเลยอ่ะ เซงจิงๆ

5. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ขอขอบคุณน้าป๋องมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับสำหรับบัตรมอเตอร์โชว์ครั้งนี้ สมาชิกท่านจะไปมารับบัตรใด้ที่อู่เลยนะครับผม

6. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    บัตรเหลือกี่ใบครับ

7. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ใครจะไปวันไหนบ้างครับ

8. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    ไม่แน่อาจจะไปวันที่3 ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้