ใครมีตรงกลางประตูด้านหน้าคนนั่งกับยางหลอดไฟหน้าขายบ้างคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย wuttikai, 13 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuttikai

wuttikai New Member Member

3
    0
    0
    ใครมีตรงกลางประตูด้านหน้าคนนั่งกับยางหลอดไฟหน้าขายบ้างคับขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับเพิ่งซื้อรถมาครับ รถปี 96 ตรงกลางประตูสีออกดำๆ คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2007
  2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    เสากลางใช่ไหมครับ ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 400++ ไว้จะลองดูให้
    ยางขอบไฟหน้าซื้อของใหม่ดีกว่าครับไม่กี่ร้อย..

3. wuttikai

3
    0
    0
    น่าจะใช้นะคับมันอยู่ตรงกลางประตูคับเรียกไม่ถูกเหมือนกันเห็นว่ารุ่นปี 97 ขี้นไปมันเป็นสีเดียวกะรถแล้วคับ ขอบคุณมากนะคับที่ช่วยดูให้นะคับแล้วยางขอบไฟหน้าซื้อแถวไหนหรือคับราคาประมาณเท่าไรคับ

4. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    ยางขอบไฟหน้าที่ร้าน กิจพรชัย วรจักร์ 350 บาทครับ 02-621-0560

5. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ผมว่าหมายถึงคิ้วมากกว่านะพี่เป้ เพราะเสากลางยังไงก็สีดำอยุ่ดีอ่ะ

6. wuttikai

3
    0
    0
    ตรงลูกศรคับ

7. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    อ๋อ..............

8. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    เค้าเรียกคิ้วขอบประตู ป่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้