เกณฑ์ทหารเขตจอมทอง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nattavut_191, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattavut_191

nattavut_191 New Member Member

28
    0
    0
    คือผมอยากจะรู้ว่าเขตจอมทองคนสมัครเต็มไหมอ่ะคับ แบบว่าอยากรู้วันที่7จะไปจับแล้วมีคัยจะจับปีนี้บ้างคับ ตื่นเต้นนิดๆ

2. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    จับไปเลยคับ อย่ากลัว ยิ่งกลัว ยิ่งโดน...:D

nattavut_191 ถูกใจสิ่งนี้
  3. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    สนุกดีครับตอนจะจับจะรุ้เลยว่าขี้กับเยี่ยวจะแตกพร้อมกันเป็นไงยิ่งมีลูกมีแฟนด้วยแล้วยิ่งมันใหญ่เลย

4. วัดไปเลยครับ

5. จับโลดครับ :D

ผมก็เคยจับเสียวดีเหมือนกาน ในใจตอนนั้นคิดว่าก็ได้ก็ดร็อป ไม่ได้ก็ไปเรียนต่อ ตอนนั้นยังเรียนปี2อยู่เลย
    ได้จับช่วงท้ายๆเหลือ20คนสุดท้าย เหลือใบแดง5ใบกะใบดำ15ใบ ดวงไม่ดีก็ไม่โดนหรอก เร้ามั่กๆ:p:p

รอด!!!! :D

6. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    ตอนกำลังจะจับ ใจมันจิ๊สสส ยังกะได้นั้งกระบะ พันม้า

7. nattavut_191

nattavut_191 New Member Member

28
    0
    0
    เสียวโว้ยย อิๆ

8. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไม่ต้องวัด ไม่ต้องเกร็ง ไม่ต้องผลัด สมัครไปเลย อยู่ 6 เดือน ประมาณครับ ดีไม่ดีอาจได้ลงภาคสนามด้วยนะ ไปรบกับโจรใต้

9. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    แนวนี้มีให้เห็นกันทุกปี คริคริ

10. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    ผมก็เสียว แต่ปีนี้ขอผ่อนผันไปก่อน มีใครอยู่ ดอนเมือง มังอ่าคับ ปีนี้จะเต็มมะอ่าคับ

11. Spicy

Spicy New Member VIP

48
    3
    0
    ผ่อนผันปีนี้ ปีหน้าก็ต้องโดนเรียกอีก จับ วัดกันไปเลย 2 ปี แป๊ปเดียวเอง :D

12. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    คิดในแง่เชิงตรรกกะ เศรษฐกิจแย่ เงินหายากขึ้น คนตกงานมากขึ้น อาจมีส่วนให้คนอยากเป็นทหารมากขึ้น และส่งผลให้มีคนสมัครมากขึ้น %โดนก็จะน้อยลง :D

13. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอให้โชคดีแล้วกันครับ :D

14. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0
    ยังไง รายงาน ผล ด้วย

โชคดี ๆ

15. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    โชคดีละกันครับ

16. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ผมว่าสมัยนี้เป็นทหารไม่น่ากลัวเหมือนสมัยก่อน เงินเดือนก็เยอะนะ

17. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ขอให้โชคดีนะคับ...คิดอะไรจับได้อย่างนั้นแล้วกันคับ....สู้ๆ...

18. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ลูกผู้ชายต้องล้วงไห ความรู้สึกสุดยอด ไม่ต้องกลัวถ้าจะได้เป็น...ใบแดงจะวิ่งมาติดมือท่านเอง ของผมโชคดีได้ใบดำแต่3คนสุดท้ายไม่ต้องจับเลยเพราะใบดำหมดแล้ว แม่งโคตรซวยเลย........ ยังไงก็ขอให้โชคดีละกัน

19. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ปีนี้ก็ผ่อนผันเช่นกันครับ ถ้าโดนปีนี้เป็นสองปี ถ้าปีหน้ามีใบจบเป็นแค่ปีเดียวเองงงง อิอิ

ปล.เขตราษฏร์บูรณะครับ ใกล้ ๆ จอมทองแหละ อิอิ พรุ่งนี้แว้วว

20. ขอให้โชคดีนะครับ หิหิ...

21. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อย่าไปกลัว

22. kanfitge8

kanfitge8 New Member Member

42
    1
    0
    ปีหน้าแล้วอะแอบเสียวตั้งแต่ปีนี้

23. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ขอให้โชคดี ครับ

24. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    นึกแล้ว ยังตื่นเต้น
    ต้องล้วงครับ :D

25. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ถ้าจับได้........เดี๋ยวฝากเพื่อนให้คับ เพื่อนผมบอกชอบมากฝึกทหารใหม่เนี่ยยยยย คริก คริก

26. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    เมื่อวาน บางบัวทองเต็ม เฮลั่น

27. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ขอให้โชคดีคับ ปีหน้าผมก็จะได้ไปจับเหมือนกัน

28. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เออ เดียวนี้มันมีเสียตังกันได้รึป่าวคับสําหรับพวกที่จับได้ เเต่ไม่อยากเกณฑ์

29. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ผ่อน ปี ที่ 2 แล้วครับ เรียนไม่จบสักกะที

ปีหน้าคงไม่ผ่อนแระ ลุ้น!

30. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สมัครเต็ม รอดตัว อิอิ

โดนไป 15 สบายใจ

ดีนะอยุ่แถวบ้านนอก คนสมัครกันเยอะ

ตอนหลังๆขาดอีก 2-3 คน กำนัน ผู้ไหญ่บ้าน ออกมาอัดฉีดกันไหญ่ไห้คนสมัคร

2คนสุดท้าย ได้ ตังไป2000 + แบล็คลิตร อีกคนละกลม

นึกแล้วยังขำไม่หาย

ถ้าไอ้ 2 คนสุดท้ายมันไม่สมัคร ก้อได้ล้วงไห แล้วววววว

อดเลย ครั้งนึงในชีวิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้