ถามเรื่องการถอดฝาครอบดรัมเบรกหลัง B11หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอกหลาด, 30 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    :cry::cry:ฝาครอบดรัมเบรกหลัง B11 ดึงออกได้เลยรึปล่าวครับ
    หรือต้องถอดน็อตตัวที่อยู่ตรงกลางก่อนครับ
    ขอบคุณครับ:cry::cry:

2. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    แกะฝาครอบกลมๆตรงกลางก่อนค้าบ > เจอปริ้นนิรภัยก็บีบให้มันแบน > คึงปริ้นออก > แกะแหวนจักออก > ไขน๊อตตัวเมียออก > แค่นั้นก็ดึงฝาครัมออกได้แล้วค้าบ

3. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

ตามนี้เลยครับ

4. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    อ่าค้าบ วันนี้ผมก็เพิ่งเปลี่ยนลูกปืนหลังเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้